Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anna Kilango achafua hali ya hewa kamati ya Miundombinu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makupa, Jun 5, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kamati ya Miundo mbinu jana ilikumbwa na tafrani baada ya wajumbe wake kudaiwa kumshambulia kwa maneno makamu mwenyekiti wa kamati hiyo Anne Kilango wakidai amewasiliti.

    Kwa mujibu wa taarifa ni kwamaba anna kilango alipeleka majungu kwa waandishi wa habari wa magazeti mawili kuwa serukamba ameagiza wasuse bajeti na kibaya zaidi alimpigia simu waziri mkuu saa 5 usiku akisema serukamaba mi mtu mbaya sana.

    Alisema serukamba anatumiwa na Lowasa amezuiya tusipitishe bajaeti.

    Taarifa zinabainisha zaidi kuwa wajumbe hao hawakufurahishwa na kitendo cha kilanago na kuanza kumshutumu kuwa mchochezi .

    Chanzo: Habari leo tarehe 5/6/12
     
  2. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 919
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hivi hizi kamati kweli zitzfanya kazi mwaka huu? Hiyo ya LAAC ndio hivyo mwenzao kakamatwa akiwachukulia advance ili wapitishe mahesabu ya Mkuranga, Miundo mbinu nao wameanza kufanyiana majungu
    wananchi tutegemee lolote kwa kwa aina hiyo ya wabunge?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    pole kwa waliowachagua
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Wote wameshanichosha,hawana jipya...
    Wanaongea sana likija swala la kusign, wote wanaingia mitini......
    Ufike tu wakati tupate fursa ya kukung'uta carpet na kuchagua upya....
     
  5. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ngoja watibuane ili maovu mengi yajulikane!
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Dah mama nilikuwa nakuheshimu sana!
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nipo kwenye jimbo lake naona wanajitahidi kurejesha barabara iliyoharibiwa na mafuriko ila wanajenga makalavati kwa teknolijia ya 1947.
     
  8. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hakuna aliye safi ndani ccm.
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,237
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    Anakera sana huyu Pashkuna mwandamizi kwa unafiki wake.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    hamjui kuwa huyu mama ana matatizo ya kiakili?
     
  11. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    lugha kali sana uloitumia
     
  12. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu mama cjui kwa nini hakuna cku aliyowai kuongea nikamwamini! Ila alinikera sana kwenye kuchangia rasimu ya katiba anaongea utafikri anauchungu na nchi hii kumbe anapigia debe tumbo lake na la malecela! Mama nuksi huyu. Kipembele mbele tu hana chochote. Mbona hakusaini kitabu cha kutokua na iman na PM kama kweli ni mpiganaji?
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Alishasema PATACHIMBIKA!!!!


    [​IMG]
     
  14. F

    FJM JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mama Kilango si mtu wa maana sana linapokuja swala la uongozi bora, lakini kwa hakika Serukamba ana matatizo makubwa. Hadi sasa sijaelewa wenyeviti wa hizi kamati za bunge wanapatikana kwa kutumia vigezo gani? Serukamba ndiye alikuwa mpiga debe mkubwa kwa TPA ili wale watoa rushwa wa kimataifa CCCC wapewe kazi ya kujenga gati kwa 'usanii' wa mkopo nafuu toka EXIM BANK- China.

    Pia Serukamba kama mwenyekiti wa kamati ya miundo mbinu ambayo inahusika pia na sekta ya mawasiliano sijamsikia akisema chochote kuhusu Vodacom ukwepaji wa kodi. Na hapa ndipo madai ya Mama Kilango yanaweza kutupa hisia kuwa Serukamba anasimamia maslahi ya watu fulani fulani.

    Lakini kubwa kwangu ninaloona ni kuyumba kwa maadili kwa hizi kamati za bunge. Mbunge wa Bahi (CCM) ana kesi mahakamani, yuko mwenyekiti mwingine amepelekwa Japan na TBS ili awasafishe wakubwa wa TBS! Na week hii tunaambiwa ndugu Chenge kapata uenyekiti wa kamati ya fedha! Chenge alilazimika kujiuzulu kwa sababu wakubwa wake na wananchi pia walikosa 'confidence' kwamba ni mtu safi. Sasa waliomchagua wanapingana na wananchi?

    Kwa kifupi, CCM wameonesha ujasiri wa hali ya juu wa kuziba masikio na kufumba macho. Wanakwenda kinyume na matakwa ya wananchi ambao ndio wenye mamlaka ya mwisho nchi hii. CCM wamepata wapi hiki kiburi?
     
  15. a

    adolay JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Maadili ya familia yoyote hujengwa na wazazi.

    Kwa asilimia kubwa tabia za watoto huwakilisha tabia za wazazi...........Tafakali.

    Pinda mwenyewe mlimsikia vurugu za arusha, kadanganya bunge na watanzania kwaujumla, Lema anatoa ushahidi kuthibisha uwongo wa Pinda, Speaker Anna makinda anakalia maelezo kwa ahadi za uwongo atazitoa kesho, kesho, hadi leo.... (Bunge)

    Mheshimiwa sana Rais wa jamhuri J. M Kikwete, ahadi nyingi na orodha ni ndefu.......Meli Z. tanganyika...Meli Z. Victroria....Meli Z Nyasa... Mabarabara .... viwanja na kubwa kabisa sijui ataitekelezaje ni ya maisha bora kwa kila mtanzani..........(Serikali mhhhh)

    Kwahiyo mama Ana kilango is just a reflection about the axis of the reflection (Government & parliament) haaihitaji kuumiza akili sana kushangaa anavovujisha siri na kukiumiza chama chake CCM na kamati anayoitumikia ya miundombinu.


    Viongozi ndani ya mfumo wa serikari yetu wameparaganyika, hawana muundo, control wala maadili.

    NIJANGA LA KITAIFA. Hamuoni? wanafanya kazi kwa kujali maslahi binafsi.
     
  16. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mama yake Le Mutuz again lol......???!!!
     
  17. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Mkuu na pongezi za dhati ziende ka JJ Mnyika kwa kutuokoa katika hilo!
     
  18. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Nadhani M4C imemchanganya!
    Apewe msaada wa kisaikolojia!
    Alichofanya si ishara ya uongozi bora hata kidogo.
    Hatimaye, tunapima viongozi wetu si kwa sauti zao,si kwa makelele yao.
    Tunawapima kwa matendo yao.
     
  19. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    eenh sasa imekuwaje....?
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hazifanyi kaz na hazitafanya,,,,sababu kuu ni kwamba zinaundwa na wabunge haohao tunaowalaumu ambao kazi yao kuzomeana,,,,TUTAYASIKIA MENGI SANA WADAU
     
Loading...