Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anna Kahama

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kakalende, Jul 25, 2009.

  1. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Huyu dada tulimsikia wakati wa harusi na mtoto wa Paul Rupia yake miaka ile ya '90. Sasa hivi ameibuka kama Mkurugenzi wa Seacom Tanzania.

    Wadau tulisikia kuwa ile ndoa haikudumu, je ni kweli?

    [​IMG]
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    all i know she got some nice lips
     
  3. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu GT
    I Salute You!
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    sasa una m salute nini? ujinga alio post hapo
     
  5. A

    Audax JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii hoja haitujengi saana,la muhimu tujadili matatizo yanayoikumba tz yetu na wananchi kwa ujumla
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2009
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Anna una bahati naona wadau wa JF wanakukingia kifua,hongera mama!
     
  7. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    ana bahati ya nini? ulitegemea watu wamponde au?
    ninavyomjua ana ni dada mzuri ana roho nzuri sana, na baada ya ndoa yake kuvunjika alirudi kwa wazazi wake osterbay.
     
  8. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145




    Samahani kuwa Mkurugenzi kwake kunahusiana nini na kuachana na mumewe, kweli msipende kunyanyasa wanawake. Au ulipenda ashuke zaidi? sio vizuri hivyo lakini, halafu haya ni maisha yao binafsi je sie tukianikwa kwenye forums itakuweje?
     
  9. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Anaongoza kampuni iliyopewa jukumu la kusimamia information gateway ya nchi yetu hivyo ni mtu muhimu sana.
     
Loading...