Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anko michuzi kwa hili unaniaibisha bana

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pdidy, Aug 25, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Ankol kwa hili unaniaibisha bana angalia Timu ya kupiga picha we unapiga picha na akiyabu badala ya KOMBE[​IMG]
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    WABUNGE WAIULIZA SIMBA HILI KOMBE AMA KITABU CHA CHINUA ACHEBE[​IMG]
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    pdidy nawe umezidi visa kakuaibishaje sasa? ni kosa kupiga nao picha? naona yy shabiki wa simba mm mwenyewe nipo yanga lkn kama simba wameshinda tusiwe wachoyo kuwapa hongera bila wivu huku roho ikiuma.
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sasa wabunge hawana kazi za kufanya yaani hata vikombe vya mbuzi wanakaribisha, nadhani ingebaki wa timu zinazoshinda makombe ya kimataifa, next time wataitwa washindi wa safari pool champion
     
  5. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Embu mi niulize! Hivi wachezaji wetu hawanaga suti au hata suruali za vitambaa na mashati ya sehemu kama izi? Mana hata yanga waliingia bungeni na traki suti.
     
  6. M

    Masuke JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mimi naona mkuu kuna kitu hujakielewa, Simba wametwaa ngao ya jamii, wabunge ni wawakilishi wa wananchi ambayo ndio jamii ya Tanzania sasa Simba wamefanya baya gani kupeleka ngao ya jamii kwa wawakilishi wao?
     
  7. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pdidy hapa una lako jambo, sikujua kumbe na wewe GAMBA?
     
  8. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    p didy ni gamba gumu kama la chenge limefika kiunoni, hongera simba
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahha simba bwana eeeti walipeleka KOMBE! duuuu! aibu hiii!
    si wangesubili mwakani wapeleke kikombe kama cha KAGAME HV KAMA YANGA!
     
  10. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    wabunge wa posho hao, wanaacha shughuli za bunge wanafanya vitu vinginene ili ku-prolong muda wa kuwepo mjengoni na kula posho...wako kishibudashibuda hivi!
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    piddy ninakuheshimu sana mwanangu ila kwa hili ni kama sikuelewi elewi vile.
     
  12. z

    zayat JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo mwana jf umeboiled yanga wamepeleka kombe la kagame kwa ushindi wa kubebwa kwa ushahidi sudan mechi zote wamefungwa 3-1
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    majasho ya nini bungeni?
    bungeni ni mahali pa kuheshimu japo magamba wanataka kutuaminisha tofauti,sasa hawa na mechi yao moja siwaelewi kwamba wanaigana au imeshakuwa fashion.
    mbona hata sura hazina matumaini?
    mimi na shauri hata kama bungeni pamekuwa picnic muwe mnajiandaa hata kwa kujifua kama mamiss hapo hamueleweki mmefuata nini?
    ananichekesha kaseja na bango lake,si nilisikia magamba wanataka kufuta maandamano?
    mabango mtayabadilisha au mtasema ni marufuku kuingia bungeni kama huna kombe.
     
  14. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,726
    Likes Received: 9,432
    Trophy Points: 280
    Kama hiyo picha hujamuelewa labda utamwelewa kwa hii
    simba anawania.jpg
     
  15. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
  16. millen

    millen Member

    #16
    Aug 26, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha ha ha hahaaa ha ha ha bao mbili kwa mwezi umenivuja mbavu!!!
     
Loading...