Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

anguko la mafisadi kwenye majimbo wananchi waipa fundisho CCM!!CHENGE kapita?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mahoo saturnine, Nov 2, 2010.

  1. m

    mahoo saturnine New Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimefurahishwa sana na uamuzi wa wananchi katika majimbo mbalimbali kwa kusema hapana kwa mafisadi.ccm ijifunze kwa miaka mitano inayokuja tofauti watakiona cha moto 2015.
     
Loading...