Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anguko la CHADEMA sasa ni dhahiri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makupa, Apr 29, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nilifuatilia kwa makini kabisa bunge lililopita, nilichogundua ni kwamba wabunge wa cdm walioanzisha swala la kuiwajibisha serikali ni halima mdee na Tindu Lissu.

    Kwa mshangao wa wengi mbunge Zitto Kabwe aliteka mawazo ya hao wabunge wawili na kunukuliwa akisema swala la kuiwajibisha serikali lilikuwa ni la kwake, kwa lugha nyepesi tu utagundua ya kwamba cdm hawako pamoja kama chama ila ni mkusanyiko wa wanaharakati wenye malengo binafsi.
     
  2. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Umekuja kupima Upepo? Tunasema hivi "Hands Off, eyes On"!
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CHADEMA wanafanya kazi pamoja, kwa moyo moja, kwa standard ile ile. Zitto ni mwenyekiti wa POAC, alitoa hoja ya kuiwajibisha serikali kama CDM, siyo kama yeye. CDM ni moja na itaendelea kuwa moja bila kuyumbishwa na mpumbavu yeyote.
     
  4. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,363
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Haya ndio mambo yanayofanya mtukanwe hapa jamvini. Utumbo bila uthibitisho, alinukuliwa wapi na lini akisema hivyo? Nukuu zote zilizoziona anasema hili ni jambo la kitaifa na ni zaidi ya chama. Haya yako ameyasema lini na wapi?
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ndugu yangu Makupa hivyo visenti unavyopata kutoka kwa wakina Nape kusambaratisha Chama kubwa zitakutokea puani kila mtu ana njaa lakini ya kwako imekithiri kweli nimeamini wewe ni mangi meza
     
  6. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe, hapa mtaani kwetu mwenyekiti wa tawi la CDM na Katibu wake usiku wa jana wameshikana mashati; kweli hiki chama ni uvunjaji wa amani tu
     
  7. S

    Sultani kambe Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SITHANI KAMA ULIYOTE HII MADA UNAAKILI TIMAMU, NA HAKUNA THAMBI KUBWA KAMA KUWA UPANDE WA WATENDA MAOVU...kwa kupotosha haki,kuwaibia walala hoi NK...
     
  8. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo anguko hapa liko wapi? Cha msingi ni kwa hoja imefanikiwa na viongozi watawajibishwa hivi karibuni.
     
  9. M

    MTK JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,855
    Likes Received: 1,575
    Trophy Points: 280
    Kumbe ni kweli common sense is not always common. CDM leardership is not a homogeneous lot, ni watu wenye common vision na mission; lakini kila mmoja anafikiri independently and that synergy of independent thought process ndiyo inayozaa Kimbunga unachokiona kinaipeperusha MAGAMBA mpaka hawaelewi what is hitting them.

    wewe unataka CDM ifanye kazi kama JK anayeshindwa kutumia executive authority yake kama Rais kuwawajibisha mawaziri na watendaji wahuni wachache mpaka aitishe CC ya magamba, uko wapi wewe? faculties zako umezimpeleka sabbatical leave?!
     
  10. M

    Makupa JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu siku zote ukweli unauma, mkuu sio siri hata huyo Nape hanijui sijatumwa na mtu yoyote yule bali nimeamua kuwasilisha ninachoona ni dhahiri.
     
  11. M

    Masabaja Senior Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni chizi nyinyi mko wengi hivi ukisema anguko la CDM na CCM ikabaki inakuhaje?
     
  12. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Shida kubwa ya Watanzania ni kukosa uzalendo tu. Unawezaje kushangilia kuanguka kwa CDM wakati wanakusaidia mambo yako yaende vizuri?
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    brain concussion
     
  14. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pamoja na huu upuuzi wako hapa anguko liko wapi sasa au kuna kuwashwa na jinsi cdm kinavyopiga siasa zake?
     
  15. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,471
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wanalalamika kwamba sisi tunawatusi, em sema na wewe kwa uzi kama huu unategemea michango gani toka kwangu, Ni wapi Zitto aliposema kwamba hii ni hoja yake binafsi, siku zote amesema hii ni zaidi ya hoja ya CHADEMA, ni hoja ya kitaifa kwa ajili ya wanyonge.

    Leo mtu anakuja kupotosha kiasi kama hiki! Af et kwa hili tu ndiyo iwe proof ya anguko la CHADEMA, Yaani udini, ukanda ulishindwa leo ije hili la sahihi 70
     
  16. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Sina hakika kama thread hii ni ya kipumbavu au mtoaji mwenyewe!
     
  17. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    mafilili kwa hili unaarisha kwa kutumia mdomo jamani, waongelea katibu wa tawi wa cdm kushikana mashati, hujui kuwa waziri omar nundu na naibu wake wameshikana mashati tena hadharani? Hujui kuwa jk na fisadi lowasa hawaelewani? Hujui kuwa samwel sita na el hawaelewani? Duh fahamu mafisadi hawabebeki
     
  18. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hang-over za wik end zinasumbua sana...
     
  19. M

    Makupa JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mambo gani mkuu hayaendi vizuri
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    Kweli kabiasa na hili tatizo la mtikisiko wa ubongo limesababishwa na kubebeshwa mizigo na magamba wenzie
     
Loading...