Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angola 2010:nini kimefanya taifa stars tusiwe uko

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Jan 10, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Ndugu zanguni
    tukiwa katika mkakati bado wa kutengeneza timu yetu kama
    maximo alivyokuja na kusema bado tunatengeneza timu
    leo hii watu wakiwa katika kuangalia mashindano ya angola africa
    vyema tukajiuliza nini kimefanya timu yetu JK BOYS wasiwe uko
    na leo hii kuwa watazamaji kwenye luninga;msaada wako unaweza
    kuleta maendeleo katika timu yetu;je ni
    kocha,
    wachezaji
    vipaji
    kujituma
    nidhamu mbovu
    ama milo mibovu,..nk
    tutashukuru kuweza kuwapatia wadau wa karibu na timu yetu mawazo yako tusaidie kuona ikiingia mashindano yajayo
     
  2. K

    Konaball JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,351
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mipangilio mibovu, lazima tuanze na mashindano ya chini, mwakani Rwanda wanaandaa mashindano ya chini ya miaka 17 kwa hiyo tujitahidi timu yetu ifikie huko,
    1-kama umemsikia kocha wa timu ya Rwanda amesema timu iliyocheza na Ivory kuwa anaiandaa na mashindano ya CHAN mwakani, sasa sisi timewaita hadi wachezaji wa nje katika mechi yetu na Ivory kweli tuna mipango endelevu??
     
Loading...