Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angetile osiya ananiua sana!

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Feb 3, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa ananiua sana.alivokua mwandishi pale Mwanaspoti alikuwa kinara wa kuiponda sana TFF katika makala zake za gazetini.Lakini alivoingia Tff sasa amekua kinala wa kuboronga, kujikanyaga na kuharibu, pengine kuliko alowakuta,na kila siku kwenye vyombo vya habari utafkiri msemaji tff!
     
  2. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    hahahahahaha...Angetile a.k.a Ngeta kachemsha jamaa..yeye pale achote pesa tu..hana jipya naye kaingia katika bifu na wambura...

    ila mkuu ushawahi kujiuliza yule mkurungenzi wa masoko wa TFF bwn Jimy kabwe kafanya nn mpka sasa?..hahahahahaha..ile tasisi janga katika maendeleo ya soka bongo kuna watu wakutoka..pale..ngoja tuone uchaguzi mkuu wa TFF mwaka huu..nani atafaa
     
  3. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Waswahili wanasema mchawi mkabidhi mwanao amtunze
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Watu wanapiga sana mayowe wakiwa nje wakiingia kucheza unaona ndo wanaharibu zaidi
     
Loading...