Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angetile osia anafaa kuendelea ng'we nyingine tff

Discussion in 'Sports' started by kazikubwa, Aug 13, 2012.

  1. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu ni kiongozi makini na anayejua kukumbuka asili yake ya upenzi wa soka. Hajali lawama za watu hasa pale alifanyalo linamfurahisha mwenyewe na wananchi aliokuwa anawaongoza kabla ya kumuiga Amos Makala alipojiuzuru unazi ili kutenda haki kwa Watanzania.

    Baba tunakukubali, maamuzi ya busara ya kuongeza muda wa usajili ni wa hekima hata kama maadui wanauchukia. Tuwekee waamuzi wa michezo yetu wale wenye mapenzi nasi si unajua tena kwa uzofu wako wengine wana kadi.

    Mzee udumu tunakuunga mkono mzee.
     
  2. B

    Baba Kiki JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 1,067
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Mh!? teh, teh
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Yeye na MGONGOLWA hawafai.....YANGA watupu
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kwani imekuwaje? Umesikia kuna mtu hamtaki pale? Funguka mkuu.
     
  5. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Umetumia Lugha ya Ki-fasihi lakini umeeleweka ni nini unamaanisha, hao ndiyo viongozi tulionao bwana, utendaji kazi ni sufuri wakati maslahi binafsi mbele.
     
  6. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    hujaeleweka but anafaa sana ukiacha kufikiria usimba na yanga
     
  7. p

    pilau JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    • :eek2:
    Huyu jamaa binafsi sielewe alipataje nafasi hii nyeti katika soka la TZ kwa kweli amepwaya saaaaaaaaaaaaaaana kama anajipenda asithubutu kuomba au kukubali kuongeza mkataba baada ya muhula wake kwisha, hafai hafai hafai:A S cry:sipendi na sitaki hata kumuona
     
Loading...