Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angella kuvuliwa mataji yote?!!

Discussion in 'Entertainment' started by Ochu, Aug 19, 2008.

  1. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2008
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Angella kuvuliwa mataji yote?!!


    Ni baada ya kukiuka mkataba wa kurudisha taji la balozi wa Redds alilotunukiwa katika fainali za kumsaka mrembo wa Tanzania 2008 ndani ya viwanja vya Leaders club


    Habari zilizopatikana jana jijini Dar es Salaam zinasema kuwa Angela ambaye pia anashikilia taji la Miss Temeke 2008 na lile la Chang’ombe 2008 anashutumiwa kukiuka makubaliano baina yake na Kamati ya Miss Tanzania.

    Inaelezwa kuwa kabla ya kushiriki shindano la Miss Tanzania, Kamati ya shindano hilo chini ya Mkurugenzi wake Hashim Lundenga, huwa inawakabidhi warembo wote mkataba na kukaa nao kwa siku moja ili wausome na kuuelewa, ikiwa ni pamoja na kuwashirikisha wazazi au walezi wao na ndipo wausaini.

    Katika mkataba huo kipengele kinachosema kuwa mrembo yoyote ni lazima akubali kufanya kazi zozote za wadhamini wa shindano hilo, ilimradi tu kamati ya Miss Tanzania iridhie.

    Angela, akiwa kama mmoja wa warembo waliowania taji la Miss Tanzania mwaka huu, pia alisaini mkataba huo kabla ya kuanza kambi. Mbali na hilo mrembo huyo alishiriki katika shindano la kumtafuta Balozi wa
    Redd’s lililofanyika mkoani Mwanza.

    “Atalazimika kuvua mataji yote, kanuni ni zile zile toka ngazi ya kitongoji, kanda hadi taifa, mtu huwezi kuvua Blauzi ukabaki na sketi, akitaka kuvua nguo, ni lazima avue zote, sio moja,” alisema mmoja wa wajumbe wa Kamati ya Miss tanzania. Endapo atavuliwa mataji yote, Angela atatakiwa kurudisha zawadi zote alizopata kuanzia ngazi ya kitongoji cha Cha’gombe kanda ya Temeke hadi taifa.

    Wakati huo huo, Lundega alisema kuwa anatarajia kukutana na wajumbe wenzake ili kujadili suala hilo na kutoa uamuzi
     
  2. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2008
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Imekaa vizuri
     
  3. Lusajo

    Lusajo JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mhmm!! Wabongo huwa hatuna tabia ya kusoma mikataba, hata mawaziri wetu nadhani huwa hawasomi piaa. Pole Binti.
     
  4. ChocolateColor

    ChocolateColor Member

    #4
    Aug 20, 2008
    Joined: Jul 18, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ohhhhh kasheshe !!!!!!!!
     
  5. OFFORO

    OFFORO Member

    #5
    Aug 20, 2008
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shule nayo inasaidia
    kama alijua yeye mlokole alienda kufanya nini?

    ingefaa zaidi akaadabishwa!!!
     
  6. Typical

    Typical JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    maamuzi ya kamati ni sahihi kabisa
    big up
     
  7. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2008
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ni tamaa tu. Alifikiri angekuwa the winner . MISS BONGO.
     
  8. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yeye ni mlokole kulingana na kauli yake,labda atakemea kwa jina la Yesu ile kamati isimnyang'anye hayo mataji.Atakemea mapepo yote.
    Huyu binti alijichanganya mno kwa kuachia taji la Reds,ukila ng'ombe mzima,malizia kabisa hadi mkia,kwato na mapembe yote.
    Imani hiyo ilikuja baada ya taji la reds?aibu huko makanisani
     
  9. Guma Mlugaluga

    Guma Mlugaluga Member

    #9
    Aug 20, 2008
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Duh, kama ni wazazi ndio waliomshurutisha mbona itamuuma sana. Wawe wanafikiri kwanza kabla ya kutenda!
     
  10. B

    Bilekumpasi Member

    #10
    Aug 20, 2008
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uamuzi wa maana sana.
    Ni vuziri unapofanya kitu ujiulize kwa nini utafanya na kitakusaidia nini.
    Angella alitakiwa kusoma na kuelewa mkataba wa hayo mashindano ya umiss.
    Big up kamati chini ya Lundenga.
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huyu mjumbe inaonyesha ni mzoefu wa kuwavua nguo mabinti zetu,angetumia neno lingine,isiwe haya ndio yaliomkimbiza angela?
     
  12. I

    Ibrahim Dahir Verified User

    #12
    Aug 20, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wrong choice of words,hivi pale miss tanzania hamna mtu wa public relations? kwa tuhuma na hisia mbaya walizo nazo watu, matumizi ya maneno kama haya yanazidi kuharibu
     
Loading...