Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angela Damas yu wapi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kwisimla, Oct 22, 2011.

  1. Kwisimla

    Kwisimla Senior Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wandugu napenda fahamu miss Tz 2002 Angela Damas yu wapi? Ni miss Tz ambaye hana scandals, nampenda
     
  2. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,153
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    yule mzungu mkaksi sana, hataki ujinga
    alipatikana
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Na hisi kama yupo chanel 10 anaendesha kipindi cha mimi na tazania!
     
  4. J

    Jonathan Kiula JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 316
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yule wa mimi na tanzania ni Hoyce Temu mkuu
     
  5. Pianist

    Pianist JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 581
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ni mchezaji wa mpira wa kikapu wa timu ya Old Guards, nilisikia wameenda Zanzibar kucheza nadhani kwa sasa atakuwa huko
     
  6. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Tuwekeeni Picha tushamsahau ni mdada wa aina gani... Basketball Bongo?
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Muulizeni R.A.M.
     
  8. f

    furahi JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mara ya mwisho nilimwona 2007 kanisani Njiro Roman Catholic kwenye English Mass akatambulishwa kanisani na miss mwenzie Saida Kessy (Miss tz 1996) ambaye ni mama wa kanisa kwenye misa ya kiingereza. Since then sijamuona tena
     
  9. b

    babojga Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo naye ni nani wana jf, simfahamu vizuri
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    ndiye king'ast.
     
  11. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  12. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    [h=2]Angela Damas - Miss Tanzania 2002[/h]
     
  13. Fullfigadiva J

    Fullfigadiva J Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara ya mwisho kumona aikuwa akiishi mbezi beach na Odana nyumbani kwa mama nnauye.
     
  14. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,522
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    hey man,siyo rahisi kumfahamu every girl unayemsikia!kama humjui potezea!
     
Loading...