Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angel Investors

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by MwanaHaki, Aug 21, 2012.

  1. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wadau,

    Kuuliza si ujinga.

    "Angel Investors" ni watu wa aina gani na, je, hapa nchini Tanzania wapo?
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ni watu ambao wanakupa pesa ili uinvest, na wao wanakuwa kama share holders lakini hawahusiki kwenye day to day activities za biashara na hawafuatilii uendeshaji. Faida ikipatikana mgao unafanyika according to makubaliano.
    Tanzania wapo wengi, mimi ni mmoja wao.
     
  3. Msamiati

    Msamiati R I P

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,076
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Basi kama wewe ni mmoja wao mimi nina idea kaka inahitaji only 20 million mwezi wa kwanza italeta income ya 2million baada ya miaka miwili kutakuwa na mpaka 10 million kwa mwezi
     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Wewe si ulisema biashara yako inahitajhi mtaji wa sh. mil. 5 - 7. Hiyo ya mil. 20 ni nyingine au ileile?
     
  5. Msamiati

    Msamiati R I P

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,076
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ile ile but nimeiboresha na kuiandika tena ili iweze kufanyika country wide na kusatisfy soko zaidi then hata profit itaongezeka pia
     
Loading...