Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angekuwa Kunguru wa Zanzibar?!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mpagama, Jan 18, 2011.

  1. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mtoto mwoga kama huyu akikua awe au afanye kazi gani?
     

    Attached Files:

  2. N

    Ninkwenda Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyu kenge kweli. siajabu hapo keshapitisha mkojo.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    awe nyonganyonga,
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    toto chips mayai hilo
     
  5. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,482
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Unategemea nini kutoka kwa mtoto? By definition mtoto anakuwa insecure akikutana na kitu au jambo asilolijua. Je ukimkuta mtoto wako anataka kumshika nyoka - cobra - utamwona jasiri? Nadhani siyo. Huenda hajui madhara ya nyoka au ni mpumbavu.
     
  6. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kulia kwa mtoto ni njia mojawapo ya kuexpress his internal feelings na haimaanishi direct kuwa ni mwoga.hiyo ni ppicha tu.
     
  7. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana hayo ndiyo majibu ya Great Thinkers. Bravo!!!!!!!!!!!!!
     
  8. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Enzi zetu za umri huo Siendi mbugani kuwinda na manati yangu nayatundika ukutani, siku imepita, ha ha haaa:smile-big:
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa umri wake anaruhusiwa kuogopa!
     
Loading...