Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angekuwa baba yako ungemfikiriaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mwita ke mwita, May 16, 2011.

  1. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    wadau habari zenu! kuna rafiki yangu mmoja nimemuazima DVD ya kwaya yetu ya hapa chuoni kaenda nayo kwao na alikuwa anaangalia, baba yake alimkuuta anaiangalia naye akaanza kuangalia, ndipo baba yake alipoangalia mabinti akajikuta anasema! aisee kwenye hii kwaya hakuna mabinti wanaofanana na wa enzi zangu! je! angekuwa baba yako ungemchukuliaje?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nini cha ajabu hapo???Kwamba mzee ana macho au kumbukumbu???!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mimi ningesema baba nimepata lol
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    naona alitaka baba aliezubaa na mnafiki hivi..
    kapata baba mkweli na muwazi anaona ajabu..
     
  5. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    ajabu ni kwamba enzi zake alikuwa noma
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na hilo limegundulika tu kwa vile mzee amesema hamna wasichana kama wa enzi hizo???
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    For ever young... The heart never grows old buddy... wait till you see then utaelewa ni kwanini Tajiri/Professor/Mkurugenzi wa IMF Dominique Strauss-Kahn Umri zaidi ya sitini anashikiliwa kwa kulazimisha tendo la ngono...
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    asha d
    usikurupuke kuamini hii habari...
    huyo jamaa alikuwa kabla ya kashfa
    anamzidi sarkozy kwa umaarufu nchini kwao..
    na watu walikuwa wanasubiri agombee urais...
    sasa pengine ni siasa chafu...
    just wait and see
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    May 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    In fact hivyo ulivyoelezea that is my true belief and opinion... Kahn ana influence kubwa sana Ufaransa but unfortunatley nasikia alishawahi kua na hio scandal mpaka akaomba msamaha kwa fellow workers... SWALI linabaki wamembambika because ana hio history au the guy anapenda sana skirt hivyo akisingiziwa ni rahisi kuaminika...

    Hapa nilitumia kama mfano but I genuinely don't believe it....
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,059
    Likes Received: 9,763
    Trophy Points: 280
    ....Only time will tell
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    May 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    The truth always is hidden to and by the concerned... But the good thing is with time the truth always prevails....
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ni ukosefu wa maadili kuanza kuvaa viatu vya baba zetu; sasa unataka tufikiri nakuanya waliyofanya wao enzi zao; kwa faida ya nani?
     
  13. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #13
    May 16, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ningemchukulia poa tu, kwani nini sikweli kasema.
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    May 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hakuna jambo la ajabu hapo kwa sisi ambao baba zetu ni wa namna hiyo!!
     
  15. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #15
    May 16, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    duuuh hii noma
     
  16. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    duuuh hii noma
     
  17. A

    Aine JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe na huyo aliyekusimulia mmemchukuliaje huyo baba?ninyi ndiyo mmemuelewa vibaya. Pengine yeye amemaanisha enzi zake mabinti wanakwaya walikuwa wanavaa kiheshima kuliko hao aliowaona sasa ninyi mmefikiria mengine!! kwanini huyo rafiki yako asingemuuliza baba unamaanisha nini ili asiwe na hisia tofauti? Ni hapo ndipo tunapokoseaga, hatuulizi, na tunatafsiri tunavyohisi kuwa ni sahihi! kumbe!!!!!!!!!
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    May 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mzee kijana
     
  19. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #19
    May 16, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    analyser
     
  20. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #20
    May 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mzee amepinda, inaonekana huko mtaani ni NOMA
     
Loading...