Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalizo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, May 1, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nikiwa ndani ya basi la nganga kutoka mbeya kuja iringa,nimelishuhudia basi la sumry aina ya SKS BUS likiwa chali tairi juu katika kijiji cha ifunda.Kama una jamaa au nduguyo ametoka dar kwenda mbeya au songea au kyela hebu jaribu kum-trace kuhusu usalama wake.Nimeandika hivi kwa sababu sikufanikiwa kujua hili basi ni la wapi ila nime-exclude sumry SKS BUS la Tunduma kwa sababu tulipishana nalo.
     
Loading...