Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalizo..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Linamo, May 29, 2011.

  1. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 9,173
    Trophy Points: 280
    Nionavyo taasisi nyingi zinazopigania haki sawa kwa wanawake zinachochea uvunjifu wa ndoa mana zinawapa ujasiri mkubwa.
     
  2. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni suala la wahusika (wanawake) kutumia akili yao, na kama wanafaidika na kuvunjika huko kwa ndoa waendelee kama vinginevyo binadamu ameumbwa na utashi na hivyo kusikiliza kila kitu bila kuchuja ni uhayawani!
     
Loading...