Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalizo wenye magari Coco Beach

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sikiolakufa, May 31, 2011.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0


    Napenda kuchukua fursa hii kutoa angalizo wa wananchi wanaoenda ufukwe wa coco beach kwa mapumziko. kuna kundi la askari wa jeshi la polisi ambao wamekuwa wakifanya vitendo vya kiharifu na unyanyasaji kwa wananchi wanaoenda kupunga upepo pale. Taarifa zinasema kwamba mara kwa mara raia wema wamekuwa wakivamiwa na askari hao na kutolewa nje ya magari yao wakituhumiwa kufanya mapenzi ndani ya gari. Askari hao wamekuwa wakiondoka na watu wanaowatuhumu kufanya mapenzi na kuwatishia kwamba watawapeleka mahakamani kama hawatatoa kitu kidogo( rushwa). Watu wengi niliobahatika kuongea nao ni wahanga wa kadhia hii. Askari hao huwa wanashirikiana na vijana wenye pikipiki ambao huvizia wananchi hao na kuwapora pesa. Je hivi kuwa ndani ya gari ni kosa? mimi ninavyofahamu kisheria kuna kosa linaloitwa indecent exposure lakini kama mtu uko faraghani na mwezio hilo ni kosa? Je hao askari polisi ambao hutembea na gari aina ya starlet....ina rangi damu ya mzee na nyeusi kwa nini wanafanya unyanyasaji huo? kwa nini wanaacha kukamata majizi makubwa kama EL na RA na wananyanyasa wananchi maskini? Kova kazi itakushinda sasa
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,438
    Trophy Points: 280
    unyanyasaji huu utakoma lini?
     
  3. p

    pointers JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    polisi hawa wamekuwa na njaa sana.........
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Juzi kuna dada aliuliwa palepale coco beach.hawa mapimbi badala ya kufanya patrol wao wanahangaika kutafuta rushwa,....
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Sina uhakika kama Starlet ni gari ya polisi kwa maana ya kwamba Serikali hainunui gari za namna hiyo, ina maana hiyo ni gari yao binafsi. Sasa inakuwaje wanatumia gari binafsi kutekeleza majukumu ya Serikali, nani anawalipa mafuta wanayotumia? Ndio hiyo rushwa ili uachiwe baada ya kukutwa umefanya ubunifu wa kubadilisha mazingira ya kuongea na wako mpendwa. Kama wanachukua rushwa, nao ni wahalifu. Piga mawe hiyo starlet.
     
  6. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hiyo kitu ni kweli kabisa wanaJF msiipuzie kuna askari wanabuni miradi na kuwanynyasa wananchi. Coco beach pale ni public beach lakini watu tutapaogopa sasa
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    Jamani tusiwaseme sana hawa watu pengine sie ndie tumwakaribisha
    ni kweli huuu uchafu wa uzinzi upo..binafsi nilishaangalia kwa macho yangu gari la pemben yangu tena wanawakamata wanafunzi na si wenye akili zao...ukienda pale na gfriend wako umekaa kwenye gari tu awawezi kukusumbua kirahsi unless
    wanamtaka demu wako...ila ukweli watanzania uchafu huu upo na labda nikufichue mpaka walioleta hao polis=i kuna kigogo wa mtoto wa polisi aliliwa kule beach na picha zikasambazwa ..mzazi kilimuuma sana sana akaamua kudeal na hao wanaojiita vidume vya mbegu ....nafikiri wacha waendelee sema kama una ushahdi uko na mkeo ama rafki yako wanakuaj tu gafla hapo kazi ipo.....
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Chukulia amemkamata, ampeleke wapi?
    think and jibu.
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Nina mashaka na u-polisi wao, huenda siyo polisi hawa bali ni vibaka. One of my friends alimpulizia mtu wa namana hiyo insect spray machoni jamaa alikimbia kama mbwa koko- learn self defence tactics hakuna zaidi.
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kama tunachanganya mada vile!: niorodheshee nonspuriously kile ambacho hao akina EL+RA wamekwiba. Orodha hii itanisaidia sana.
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mwaka jana kamishna wa polisi alipiga marufuku kukamatwa au kusingizia raia hivyo vitendo
    kama vimefanyika ndani ya gari.Wanachofanya ni kinyume cha sheria.
    Next time ikikutokea usiwape hela,omba wakupeleke kituoni.
    Watakacho fanya watapanda gari lako,wakijidai wankupeleka kituoni.
    Mkifika jirani na kituo na bado unakataa kutoa hela,watakuachia.
     
Loading...