Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalizo usiku wa kuamkia siku ya SENSA.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ipycalypse, Aug 24, 2012.

  1. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    WanaChit-Chat kama wewe ni mwanaume kama mimi na hujaoa basi kaa ukijua ukitalala na mwanamke nyumbani kwako tarehe 25 kuamkia 26 tutahesabu huyo ni mkeo, nawewe mwanamke ambaye hujaolewa ukilala na mwanaume tarehe 25 kuamkia 26 nyumbani kwako tutahesabu huyo ni mumeo. . . .Nadhani nimeeleweka.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hahhaa!
    Angalizo kubwa ni ukiamkia guest, kama umeandika unatoka dar kwenda dar utawa-confyuzi makarani. Afu ukiandika jina la uongo liwe walau limefanana na la jirani yako!

    Ila infidelity is a full time job, kha!
     
Loading...