Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalizo:ukienda uwanja wa ndege jnia beba na mawe kwenye gari yako

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Mar 28, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ni mida ya saa sita leo kama movie ya kanumba kija mmoja alipofika term 1 pale airport kumpeleka dadayake .baada ya hapo akaamua kununua tkt ya coastal kwa ajili ya mkewe ilichukua kama muda wa dk 30-40 kijana yule aitwa abdul alipotoka na kukuta gari nyeusi suzuki t657 bky ikiwa imepaki pemben ya gari yake.......

    Alipokuwa akiikaribia gari yake gafla ile sizuki nyeusi ikatimua mbio za kufa mtu ...yule kijana alipokaribia akaaona taa za nyuma azipo akaanza kupiga mayowe kama wagombea wa meru wakijinadi mwisho akaingia kwenye garii akaanza kulia...aikutosha baada ya kuamka na kukuta setimila nazo azipo sio wamekwanyua azipo wameondoka na mshikio wake....aliposhuka nje kuanza kuangalia gari akaendelea na machzi loh wanawake awana dogo dada mmoja akawa anaangali akasema hee mbona n lock za ndani huna.......

    Jamani nililia kwa uchungu nikhisi gari langu
    swali langu likja hivi nani anpasa linda mgari yetu??
    Na kwa nini kwenye parking wanadai "park on your own risk""huku watu wakilipa hela
    tukiwa tunaendelea na stori za pole mtu mmoja akauliza namba zake za simu akamwambia.. Watu wakaachana tukabaki kama 8..baada ya muda akapigiwa na jamaa mmoja akidai anaitwa sele yuko gerezani akamwambia pole nasikia umeibiwa ??kama unaitaji mzigo wako apigi hiyo namba aje na laki 3 na nusu...jamani ndugu zangu tunaenda wapi ?????

    Nimekaa nakuamini wezi wa haya magari wako hapo hapo airport na si kwingineko..iweje mtu ameomba namba na ni mfanyakazi wa airport gafla mtu anampigia aje na cash amemjuaje??hadi kumtaja jina
    ndugu zangu wafanyakazi wa airport wezi mmewafuga hapo mkononi ni nyie wenyewe kuamua mtawasafishaje hao leo ni kwa abdu kesho watapiga gari zenu na kujuta .......

    Bwana ametoa gerezani wametwaaa huzzuni za abdu ziendelee
    pole kijana naamini mungu atakupa uvumilivu na hali kununu nyingine

    ushauri
    ni vyema sasa kwa kuwa tumejua hawa watu wanakuwa na magari nashauri tuwe tunaweka hata mawe kwenye gari yamkiniyule kaka angekuwa na mawe ya karibu angeweza kabisa kulipata gari maana ilichukua dk kadhaa kugeuka na kutoka alipopaki

    mkiwa mnaleta ndugu zenu jitahdini muweke hata mawe kwenye gari incase likiwatokea mnaanza kuwarushia wakiwa wanakimbia hawa maruhani sijui wametokea wapi
    polen walizwa
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unaharaka,
    Hebu edit kwanza, hueleweki unataka kusema nini!
     
  3. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ndio maana kuna kwenye mtihani kuna 0%-25%-100% usipoelewa subiri watakaokuja kukueellewesha
    mchana mwema lakini
     
  4. SINA JINA1

    SINA JINA1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni somo zuri ila editing inahitajika...
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uandishi huu unaonesha kuwa bado files hazijajipanga vyema kumkichwa
    OTIS
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    T 657 BKY Suzuki Escudo Nyeusi...........
     
  7. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ebu edit ulichoandika wewe! hicho ni kiswahili, ungeambiwa uandike kwa kidhungu si JF inge-crash!
     
  8. m

    mbano Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo Airport kuna mambo ya kijinga sana.ukipaki vibaya unakuta umepigwa pini sasa jiulize inakuwaje waone umepaki vibaya washindwe kuona unaibiwa kama sio wenyewe ndo vibaka?
     
  9. T

    TOWASHI JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu umeandika kwa wasiwasi kama unaoga nje vile. Hebu iandike vema
     
  10. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Unaeleweka kwa taabu sana...
     
  11. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Hebu andika vzr,hueleweki eleweki wewe.vp ulipitia memkwa
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    acha ubishi mkweere wewe.....bandiko lako halieleweki....
     
  13. M

    Ma Tuma Senior Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sio airport tu.maeneo ya sinza,kijitonyama ndio usiseme kila siku kama wanavuna pamba.ipo siku dawa inapikwa.polisi wanawajua.
     
  14. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu Camaradere hebu clarify unamaanisha nini, Je hiyo ndo gari ya hao vibaka au nini unataka kusema maana naona waungwana hawajaona hiyo post yako.
     
  15. s

    sawabho JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa Mkuu, ndiyo mambo ya Dar hayo, unaibiwa kifaa cha gari, halafu unaenda kukinunua hicho hicho Gerezani au Mnadani. Cha kuzingatia ni kwamba mara inapotokea bahati mbaya kwa hao wezi mkawakata katika eneo la tukio, msisite kuchukua sheria mkononi haraka sana.
     
  16. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hivi uko gerezani polisi hawapafahamu??tunaenda wapi hii nchi yetu?au mpaka tuamue kuchukua sheria mkononi????utadhani hakuna waziri wa mambo ya ndani?? hivi hawa mawaziri wanapewa kweli job descriptions???
     
  17. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wezi wote waiibe kabla ccm haijafa
     
  18. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,760
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Nirushe mawe inamaana hapo siruhusuwi kutumia manati yangu ya kizungu?
     
  19. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    teeehee teehhhh eee kama ipo tumia but ""own ur own risk""
    naipenda huu wimbo kila sehemu own ur own risk
     
  20. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    naona haka katabia kameshamiri kweli, yani mtu anaiba then dalali anapatikana gerezani, hapo ukisema uliibiwa mtaa gani na namba yako ya simu dakika tano tu ushapata mali zako, cha kushangaza wanatoza gharama kubwa zaidi ya bei halisi ya bidhaa. Kwa sasa sijui watakimbilia mtaa gani as gerezani kushavunjwa. Ndio maana huwa sishangai wananchi wakijichukulia sheria mkononi.
     
Loading...