Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalizo...tunapochagua...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pauline, Feb 3, 2011.

  1. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mambo JF...

    Nimesikia tu sina uhakika na hili,kuwa moja ya sababu zinazofanya watoto kuwa bullied mashuleni ni kutokana na kuwa na facial features ama maumbile yaliyo tofauti kidogo,kwa mfano masikio makubwa,lol pua ndefu ama unene uliozidi...

    nilikuwa natoa tu angalizo kwa wana JF wenzangu tunapochagua wenzi wa maisha then,tuhakikishe tunachagua mbegu iliyo bora lol,go for someone who is really good looking ili hata watoto watakaozaliwa nao watoke wazuri kua void bullying........

    msinishushue mie nimesikia tu..:msela::msela::msela:
     
  2. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kabla hujachagua hiyo mutu ya good looking,
    hebu jichakachue kwanza wewe, je na wewe unayo hiyo good looking?
    otherwise...............lol..
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kumbe muoga eehhh.

    Ila kweli mwenzangu aahhh unakuta yaani mmmmhh ah ngoja niishie hapa. Nitarudi
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Una look bad nini mzee mbona umekuwa mkali ghafla???
     
  5. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bacha mie sina good looks,ila natafuta mwenye good looks tumpunguzie mwanetu ubaya lol,sasa achukue masikio yangu makubwa,afu achukue na mpua wako bacha huoni....mwanetu atateseka?lol:twitch::laugh:
     
  6. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    good looking ya mwanaume,
    ni kuwa RIJALI basi!!!!!!!
    hayo mengine ni ya ziada sana!!!!!
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hi bacha! nadhani huyu mleta sredi ana tatizo kuliko lile la kwangu, tena lake ni la ajabu sana.
     
  8. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wakware utawajua tu.

    Watu wanazungumzia good looking wewe ushawaza chini ya kitovu ukoje lakini
     
  10. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sioni mateso yeyote atakayopata hapo!
    sasa ninaanza kuona sababu ya nyinyi,
    wapenda good looking jinsi mnavyoweza kuchepuka nje ya ndoa zenu lol....
     
  11. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    mnh lipi hilo marytina?:twitch:
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hiyo ndo good looking ya mwanaume ,
    kwishney!!!!!!
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ili???? We hufanyi au ndo baba mtakatifu??
     
  15. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukweli,mie siwezi nikaprove ila ukiwa na hizi features utaonewa sana mashuleni kwenye playground nk....
    ila nimeanza kuamini,kuwa hujiamini au na wewe una mpua mkubwa kweli???LOL:laugh::laugh:
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Yatakushinda tunatafuta handsome kidogo sio sura kama Remmy (R.I.P)

    Halafu wewe unaonyesha una sura mbaya sana maana umekamalia kama nini
     
  17. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ngoja atufafanulie vizuri hiyo good looking,
    hebu kuja hapa Pauline, elezea sisi hii maneno vizuri?
     
  18. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  19. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa wewe umeona Remmy ndo alikuwa na sura mbaya eeeeh?
    mungu amlaze pema pepon.Amen
    Lakini alipendwa na amekufa ameiacha familia yake!!!!
    sasa hiyo good looking sijui ni ipi tu?
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nimetoa mfano.

    Ndo nakwambia mie siwezi kuchagua sura kama yako you are not good looking. Full Stop
     
Loading...