Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ANGALIZO PEKEE: Kwa Viongozi na Wabunge wenye kuikandia JF kiaina

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Aug 6, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Kimya chetu si woga au kuwaonea haya au heshima ya pekee. Kutowajibu kwa namna tunayoweza siyo kwamba mna ujiko wenye kututisha. Kwa wiki kadhaa sasa kuna wabunge na viongozi wa serikali ambao wameanza kurusha mashambulizi ya kiana yenye lengo la kubeza nafasi ya mtandao huu wa JF katika kupambana na mafisadi waliokubuhu na vile vile wakijaribu kutengeneza mazingira ambayo yatafanya mtandao huu ukome kuwa sauti huru zaidi ya Watanzania kuhusu nchi yao.

    Ninafahamu baadhi ya viongozi hawa waliapa na kudhamiria kuwa hawawezi kwenda kwenye uchaguzi mkuu ujao wa 2015 na mazingira kama yaliyokuwepo 2010 na hasa kukua na kukomaa kwa mtandao wa JamiiForums. Ninafahamu - kwa uhakika wa kutosha tu - kunatafutwa "zengwe" la kusababisha mtandao huu ufungwe au uongozi wake upatwe na matatizo kiasi cha kushindwa kuendesha. Hofu hii inatokana na ukweli kuwa mtandao huu yawezekana unawafikia watu wengi zaidi kila siku ya wiki kuliko magazeti na una kina zaidi kuliko Televisheni na Radio (vyombo vyote hivyo haviwezi kufikia uwezo wa mtandao wa JF au wa kiintaneti).

    Sasa hii hofu yao kuwa JF ilitoa mchango wa kipekee katika kuhamasisha wapinzani na hata kuchochea fikra za mabadiliko hasa kwa watu ndani ya serikali ni hofu inayoeleweka na inaweza kukadiriwa. Sasa badala ya wao kutengeneza madudu yao wanafikiria namna ya kunyamazisha watu wenye kuonesha madudu hayo au hata kuzima sehemu ambapo watu wanaonesha madudu hayo. Wanataka JF ionekane haiwezi kuaminika (not credible). Kuanzia baada ya uchaguzi mkuu wa 2010 baadhi yetu tumeweza kuona jinsi taarifa mbalimbali zenye utata zikipandikizwa kiaiana ili kufanya JF ipoteze credibility na wakati huo huo kutengeneza mazingira ya kisheria ya kuweza kuchukuliwa hatua.

    Sasa naomba nitoe angalizo pekee: Tutaendelea kuwa sauti huru zaidi ya Watanzania (nyumbani na nje); tutaendelea kusimamia haki ya msingi ya mawazo na maoni ambayo raia wetu wote wanao na kuendelea kufunua yale ambayo serikali na watendaji wa serikali wasingependa wananchi wajue ili wasije kufunguliwa na kubadilisha mawazo. Tutakaposikia wabunge au viongozi wengine wanaanza kukandia JF au kuchukua hatua za kujaribu kunyamazisha mtandao huu kama walivyojaribu ile Februari 2008 tujawajibu.

    Kinachoudhi sana ni kuwa baadhi ya wenye kuendesha na kupanga mambo haya ni wale waitwao "wanasiasa vijana"!

    Tutawajibu kwa namna ambayo Wikileaks itaonekana ni cha mtoto.

    Watawala fanyeni kazi zenu, viongozi ongozeni na sisi mtuache tuache kufanya ya kwetu - kuwaangalia msije kuuza taifa letu zaidi ya ambavyo tayari mmeliuza. Tayari kuna mtandao mkubwa ambao umekamilika kuweza kuonesha ufisadi uliokubuhu karibu kwenye wizara, idara na vitengo vyote.

    DON'T UNDERESTIMATE THE POWER OF A FREE PEOPLE!

    Kwa kadiri ya kwamba bado tuko huru tutaendelea kuwakazia macho...
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Sentensi ya kwanza umeiandika kama wewe ndiye mmiliki wa JF. Si uwaache wenye mtandao wao waongee?
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    inasimama ilivyo.
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Long Live M.M.Mwanakijiji
     
  5. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,056
    Likes Received: 1,584
    Trophy Points: 280
    Radhia Sweety, ni afadhari upate kidonda sehemu nyingine ya mwili na wala si ubongo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,056
    Likes Received: 1,584
    Trophy Points: 280
    Radhia Sweety, ni afadhari upate kidonda sehemu nyingine ya mwili na wala si ubongo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mzee Mwanakijiji! watajaribu lakini watashindwa! dhuluma siku zote haishindi haki! tuko pamoja na mungu! JF Daima.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe inakuhusu nini? Kama hujisikii kuwa mmiliki wa JF basi wewe ni miungoni mwa wanaoichukia. Kila mpenda mabadiliko ni mmiliki wa JF. Na kila fisadi anayeichukia JF huyo sio mmiliki, kama wewe.
     
  9. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Radha Sweety, your days of being sweety are numbered, you will go down with your corrupt masters......
     
  10. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    kama sio mmiliki unafanya nn humu?
     
  11. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    wewe dada yangu wa BAVICHA nakuheshimu sana, so hata kama unamachungu yako binafsi basi hapa si mahala pake, kwani MMJ anaeleza maMbo ya busara kabisa lakini wachache kama nyie ambao mmekuwa mkiumbuliwa na JF mnaona bora 2 mpoteze content nzima ya ujumbe huu.

    THINK BIG.
     
  12. T

    Tanganyika jeki JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Vya kunyamazisha viko vingi. Magazeti zalendo na huru, mitandao huru km jf, vyama vya wafanyakz km vya madaktari, radio na tv, vyama vya siasa pinzani kwa sasa cdm, wapinzani ndani ya ccm... orodha ni ndefuu. Hawawezi kuzima mawimbi ya fikra zinazobadilika. It's too late to 'catch the moving train'
     
  13. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    Haki siku zote husimama! Na batili huanguka japo utapita muda! Let we see the time will tell!! Jf daima!
     
  14. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jf ni mimi wewe na yule.!!
     
  15. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Wafunge kwanza Radio Imaan na Uhuru fm,GAZETI LA UHURU,ANNUR na Tazama..yanahatarisha usalama wetu.
     
  16. m

    markj JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Jamani muacheni radhia wangu! sasa twendeni kwenye hoja, tuwafanye nini hawa viongozi wanao chakachua jf yetu wakidhani nayo inamikataba! ili waanze kujamba songosongo!
     
  17. only83

    only83 JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nadhani ni wakati wa viongozi wa hii nchi kutambua kuwa tumechoka tunataka nchi yetu. Hatutaki vitisho visivyo na msingi wala tija, sisi sio wagomvi wala wahuni, ni watanzania wazelendo tuliosoma na kukulia Tanzania na wengine tunafanya kazi kwenye sekta mbalimbali za kujenga Taifa hili...Kutunyima uhuru wa kupeana habari hata kama zinawauzi na kuwakera sio haki, mmelifungia gazeti la mwanahalisi kwasababu ya kuficha uharamia na ujangili wenu, leo mnajifanya kutaka kunyemelea JF..tunasema hii sio haki na haikubaliki. Tunasema JF tulianza na MUNGU, tunaendelea na MUNGU, na itamaliza na MUNGU...

    Mungu ibariki Tanzania, Mungu Ibariki JF, Mungu ibariki CHADEMA.
     
  18. m

    markj JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    siungani na wewe! kwa ivyo vyombo vya habari vyenye read! labda waifungie tumaini fm mana inahatarisha usalama wetu!
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wewe tambua kuwa mwanachama ni unakuwa mmoja wa wamiliki...kuna premium members humu wanachangia uendeshaji wa FORUM hii...Acha kuleta akili za kitoto na kijinga...jiheshimu ili uweze heshimika. Stupid!!
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ngoja nitambae kwani Radhia sweety ananitafutia ubaya nimetoka lockup juzi
     
Loading...