Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalizo:mnaopaki magari yenu uwanja wa ndege jnia auna usalama tena!!very sad news

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 5, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu kibaya kama kumwamini mkeo ama gfriend wako alafu sisku ya siku ukaj a
    kukuta ndie msaliti wa ndoaa yako hapo ndipo unasikia amtu karusha kisu kwenye **** la mkewe
    ukijiuliza amefwata nini kule upati jibu

    hivi karibuni uwanja wa ndege wa dar esalaam umekosa kabisa usalama unaotakiwa kama uwanja wa ndege
    na anikisema hivi namaanisha hata hao alshabab na wengineo wakiaamua kujipanga vizuri akuna anaesalimika na si kwa security ya uwanja wa ndege iliopo

    how

    1...mwaka jana kuna wasamaria wema walijitahdi kumjua mru aliemeza madawa ya kulevya na kisha kuwatonya wahusika baada ya muda yule kijana akakamatwa akapewa uji wao wakanya kama viroba 82 kwamnaokumbuka na hivi ni vile tu walivyoamua kuweka wazi wachilia vile vilivyo fichwa kusema hali halisi vimeingia vingapi
    baada ya muda yule kijana wa madawa alionekana akiranda randa ambako ilifika wakati watu wakajiuliza huu mzigo ni wa nani mpaka kijana anajiamini hivi baada ya muda akusita hata mara moja kusema naomba mnihakikishie usalama wangu ntawataja hata waklionituma huu mzigo..wakiwa wanajadiliana usiku wamanane kijana yule akuonekana tena mpaka leo tunaongea haya hata vile vidonge vilikuja kubakia 32 50 anajua mola vilipopelekwa

    ulinzi wa magari
    kumekuwa na wizi wa mfululizo wa magari na hasa vifaa vya ndani ya magari ikiwemo powerwindow na vingine vingi...ukipaki unakaa kujiuliza kila baada ya saa kadhaa unaona askari wa polisi wakipita pita kwenye parking unabakia kujiuliza je hawa wanaoiba wanaibaje ibaje..mwakajana zimeondoka gari tatu ikiwemo noah ya mrembo mmoja wa humo ndan kwao...aikuchukua muda ikalambwa premio nyingine ya msindikizaji wa abiria...then cressda ...mwaka huu sijui wataaanza na ipi

    ni majuzi tu haina wiki mbili ama tatu kuna gari imeibiwa vifaa vyake na pamoja na begi la kazini likiwa na laptop ndani...kibaya zaidi ukienda kuuliza amakufwatilia kule uwanjani ama mamlaka ya uwanja uangalie ile cctv inaonyesha nini unakuta mpaka saa gari inakaribia kuibiwa inaonyesha alafu inakata kipande alafu inarudi tena kuonyesha sehemu hiyo hiyo ya gari ilikokuwa imepaki lakini uoni tena gari kwa kuwa imeshaondoka...nasema hivi kwa maslahi yako wewe uliekopa gari watoto wakijua baba amenunua gari na sipendi uje kutoa chozi airport kwa kuibiwa gari ..usalama wa airport na mali zake aupo tena kwenye hali kamilifu....

    Ni mwezi wa december tu mama mmoja ameingia na bastola mpaka kwenye ndege moja ya kwenda uarabuni alipopigiwa simu na mumewe kama amekumbuka kuwapa polisi ndio anakumbuka kutoa begi lake akiwa ameshahifadhi juu..hii ni airport yenye ulinzi..na mpaka leo akuna kinachoendelea na ni kwa nini ama iweje apite sehemu zote za machine bila kujulikana..ukienda kuuliza unaambiwa wakati akipita chini mhusika wa machine aklikuwa anasikiliza music tena kwa kuchezesha kichwa.....sasa unabaki kujiuliza uasalama wako wewe unaekuja airport uko wapi?????

    Kama kuna mtu anaiba uwanja wa ndege na ukiangalia cctv aonekani kuna haja gani ya kuweka cctv ama kuwalipisha watu fedha kwa ajili ya parking kwa nini msiweke walinzi kama mlimani city watu wajue zikiibiwa una dili kivipi na walinzi hili litasaidia zaidi na zaidi.....

    Usalama wa getini
    kumekuwa na usalama mzuri pale kunapotokea tangazo la alshababu ama akitokea kuja obama ama cameroon kila gari zinahesabiwa na kuchunguliwa mpaka kwenye chupi za krenshaft..sasa leo hii askari wa ffu wanaacha kulinda ama kwenda mjini na shuguli zao wanakuja kupaki kwenye geti za airport kukamata wenye pikipiki na kuomba 2000- 5000 hawa ndio walinzi wa airport yetu mbaya zaidi wanawarubuni walinzi wa taa wanawaiangiza hao wenye pikipiki mwisho unashangaa mtu anatoka anatikisa kichwa na kuondoka...hii ni ulinzi shirikishi ama ??

    Mwisho ni vyema wewe mdau ambae kama hotusafiri na ndege basi utakuja kuleta bibiako ama shemeji yako unatoa maoni gani kuimarisha usalama
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  3. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Hao askari wa airport hawana tofauti na wengine wahurumie tu baba njaa imewabana. Nao wanajiongezea posho kiaina everything at your own risk.
     
  4. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,236
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Tatizo ni kwamba serikali inashindwa kabisa kulinda usalama kwenye kila kitu,,,hii ni hatari sana sasa manake dola inaanguka hatuna serikali ni kundi la wanyanganyi..
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    developing country....hatuwezi kuwa kaama developed
     
Loading...