Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalizo la Msingi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by HUNIJUI, Oct 21, 2012.

  1. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuna usemi kwamba siku ya mwisho tunaenda Mbinguni, hatutaishi hapa Duniani
    ANGALIZO:
    1. Tutapishana na Yesu/Mungu? coz wanasema yesu akija......
    2. Huko mbinguni hakuna dunia nyingine. Kama haipo je wapi tutatosha watu wote pamoja na waliokufa siku nyingi toka Mungu aiumbe dunia?
     
  2. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi SIKUJUI umesoma bible yako vizuri kweli au unakurupuka tu kwa maneno hayo mawili uliyookota?
    Nenda kasome bible vizuri kwanza utapata jibu.
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hivi hapa JF hakuna jukwaa la dini?
    Kama lipo basi peleka huko ndugu utapata majibu muafaka, hapa watu watakuzodoa tu....ila jua tu mbingu ipo acha dhambi.
    Julius Kambarage Nyerere alipata kusema, usiseme wala kuamini kuwa Mungu hayupo, amini kuwa yupo ili siku ukikutana naye itakuwa ahueni vinginevyo utapigwa na mshangao.
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    jukwaa la dini lipo ila huyu hawezi kuingia! Bado mtoto mdogo sana
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    1. Tutapishana na Yesu/Mungu? coz wanasema yesu akija......

    Hutapishana naye maana atarudi kuchukua walio wake, ambao wameitwa kwa jina lake.
    Ukipishana naye tu ujue ndio umeachwa hivyo.


    2. Huko mbinguni hakuna dunia nyingine. Kama haipo je wapi tutatosha watu wote pamoja na waliokufa siku nyingi toka Mungu aiumbe dunia?

    ukishasema mbinguni moja kwa moja hakuna jinsi mazingira yake ukayafananisha na duniani.
    Hivyo waliopata neema ya kuwa huko watatosha. Kumbuka si watu wote wataenda huko kwa mujibu wa Biblia.
     
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    HUNIJUI, Viroba vya mchana vibaya sana!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...