Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalizo la Bank ya wanawake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dawson, Aug 10, 2009.

  1. D

    Dawson Member

    #1
    Aug 10, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kutoa angalizo la hii bank ya wanawake Tanzania iliyofunguliwa hivi majuzi ni kwamba lengo kweli ni kuwasaidia wanawake au ni kama njia ya kupitishia hela za uchaguzi 2010 wadanganyika tuwe watazamaji hii bank haitafika 2011 utasikia sababu kibao or mara ilikuwa na mtaji kidogo or mara ........ maneno mengi tutasikia tuwe macho!!!
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mhhh kama kuna kaukweli flani hivii
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2009
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ni bank ya vijaruba. Ngoja tuone
     
Loading...