Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalizo kwenu . . .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jul 23, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Najua hili jambo limeshajadiliwa sana,sina maana nalileta tena ila natoa angalizo kwa wale wanaoliishi. . . . . . . . . . . . . , . . .Kuwa mwaminifu sio kwa sababu Mungu amekataa uzinzi,au unaogopa maradhi,au una mke/mume au unaogopa macho ya watu,hizi ni sababu nyepesi sana zina muda. . . . . . . . . . . . . . . . ,. . . Siku matarajio au sababu yako ikikosa mashiko unaweza kujiona mjinga na huna maana.Mfano;unapofanya uaminifu kwa sababu ya maradhi,je ikipatikana dawa ya maradhi hayo?Uaminifu wako si utafikia kikomo? . . . . . . . . . . . . . . . . . . .Fanya au kuwa mwaminifu kwa sababu ni ubinadamu,uzinzi au kuwa na wanawake/wanaume wengi ni kinyume na ubinadamu,yaani ni tabia ya wanyama wasiofikiri!
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,880
    Likes Received: 5,299
    Trophy Points: 280
    Hapa umenena vema sababu wengi wetu tuna kuwa waaminifu kwa sababu ulizo zitaja.

    Pengine huu ni huite uaminifu wa kinafiki.

    Utasikia mtu anasema nimea mua kutulia na mke wangu sababu maradhi mengi.
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umenena vema!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    ukiamini hivyo basi usijaribu hata sex kabla ya ndoa..

    dhambi zote ni sawa au sio?
     
  5. mito

    mito JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Pamoja na ulizozitaja, mi namuogopa Mungu zaidi (naogopa kuvunja amri ya sita ya Mwenyezi Mungu)
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    For your information Eiyer ni bikra wa kiume kabisa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    he pretend to be.....
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    The Boss,yes una weza usijaribu,lakini kwanini ni kosa kufanya ngono kabla ya ndoa?Ndoa nini? . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . Pamoja na hayo mi sijasema uwe mwaminifu kwa mtazamo wa kidini!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo unakubaliana na baadhi ya wachimvi humu jamvini kwamba post zake ni mitego, na kwamba hata Kaunga bila kujua alinasa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Are u sure? . . . . . . . . . . .
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Namtega nani?Ndo maana charminglady alikupiga chini!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280

    nje ya mtazamo wa kidini
    ndo upi huo?
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Siku uoga ukiisha hautakamatika!
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Soma paragraph ya mwisho kwenye thread!
     
  15. C

    Consultant JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280

    Ni sawa na kuamua kuacha kukata monde kwa kuwa tu uchumi umeyumba. Man, utarudi tu!!
     
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Nilimpiga chini ila sasa hivi ni rafiki na am sori am sori nyiingi.......Ila mitego yako wamestukia sema Kaunga kama kipofu ila iko siku ataona........... The Boss mnoko!!!! eeh
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    unajichanganya naona
    wewe huna haki ya kumuita mtu mwingine mjinga
    au anakosea kwa vigezo vyako wewe

    bora wanaoutumia vigezo vya dini wanaeleweka
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Umeonaeeeeh. . . . . . . . . . . .!
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    hata Kaunga kashashtuka...he is too good to be true,too rightful...too saint....lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. D

    Doc Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Na ubinadamu(utu) ukikutoka je?.....
     
Loading...