Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalizo kwa wanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sweetdada, Oct 17, 2012.

  1. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wanaume mnapaswa kuwapenda wake/wapenzi zenu pindi wanapokuwa wajawazito. Mwanamke mjamzito anahitaji upendo na ukaribu kutoka kwako maana anapitia hormonal changes nyingi ambazo hajawahi kuzipitia hiyo tu ni kazi tosha haitaji mapichapicha kutoka kwako.kuna mijianaume mingine ina roho chachuu sijawahi ona.

    Nimeleta mada hii hapa kwasababu kuna jirani yangu ni mjamzito wa miezi kama mitano hivi ila huyo mume sasa ni balaa, hataki kuongozana na mkewe,hataki kuguswa na mkewe,alishasitisha huduma ya unyumba tangu ana miezi mitatu,kila anapomuangalia anamwmabia "yani umekuwa mbaya hata huvutii" kisa kanenepa. mwanamke anashinda kulia tu.

    Jamani pendeni wake/wapenzi wenu wakiwa wajawazito.mtoto unataka afu unaleta zako, ulivyoingiza hiyo mimba ulidhani nini EBOO!!
     
  2. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh, mwanamme kama huyu kama mie ataishia na huyo huyo,tena hilo ndio GUME GUME kwanza nasikia mwanamke akiwa na mimba anakua mtamu kama nn huyo hajui ladha ya mwanamke anajitia kundini tuu....
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Ukipenda boga inapaswa upende na ua lake...asante kwa angalizo...
     
  4. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,684
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    100% nakubaliana na ushauri, kwani ni vema kumwonesha upendo uliopindukia
     
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    kuna mtu aliwahi kuleta hizo habari hapa!
    ndo haya matatizo ya kuona kwa kuangalia sura!
     
  6. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Aaaaaaaaaahaswa
     
  7. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,160
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Mimi nilijifuza somo zuri kwa ticha mmoja. Hakuwa mwema sana wala mbaya sana kwa mkewe. Alikuwa na manyanyaso ya rejareja kwa mkewe lakini sio wakati wa ujauzito! Mkewe akiwa na mimba mume anaanza upya kumtongoza! Yaani anambembeleza, anamsaidia kazi, anawahi kurudi nyumbani, anatembea naye taratibu barabarani, anachat naye wanacheka, anamwambia jinsi anavyompenda,nk. Yaani hadi raha! Hapo anaweza kuzaliwa mtoto njiti kweli? Sidhani, LOL!
    Kwa hiyo wale wanaonyanyasa na kunyanyapaa wake zao wajawazito bila shaka wana ufinyu wa fikra na hawana upendo kwa wake zao. Wakati wa kuwa karibu wao ndio wanakuwa mbali. Hata ugonjwa ni hivyo hivyo wanawatelekeza.
     
  8. S

    Solarpanel JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ama kwa hakika Coral,hatok njiti ,unapata bongee haswa,
     
Loading...