Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalizo kwa wanaotaka kuoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by vegule, Dec 20, 2010.

  1. v

    vegule Senior Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kulingana na utafiti wangu binafsi, ukioa mwanamke mwenye sifa zifuatazo:
    1. mweupe naturally bila kujichubua,
    2. umbo la nane
    3. macho ya kurembua naturally
    4. M--a--t--a--ko makubwa ya mviringo
    5. ma---tk malaini na yanatikisika kama yanadondoka
    6. anajua kama ana sifa zote hizo
    Nadharia tete
    1. 90% ya wanaume wa bongo na waafrika kwa ujumla wanapenda sifa hizi
    2. Mwanamke kama huyo atatongozwa kila atakakopita huku akimwagiwa misifa kibao
    3. Kama ni mwaminifu ataresist sana
    Lakini mwishowe...
    Atakuja kudinywa na mmoja tena kidinyo cha nguvu (omba Mungu usifahamu)
    Kwa sababu
    4. FREQUENCY OF KUTONGOZWA IS DIRECTLY PROPORTIONAL TO KUDINYWA. ZE MORE THE KUTONGOZWA THE HIGHER THE PROBABILITY OF KUDINYWA.
    Conclusion
    Ukiepuka wa aina hiyo unapunguza possibility ya kudinyiwa, all other factors remaining constant.
    NB: msinicote vibaya sina maana kuwa wenye sifa tajwa ni wahuni bali wanasumbuliwa sana na wanaume na mwishowe huachia na wanasahau kama wameolewa.
    wanaopinga utafiti huu wanene
     
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hatuwezi kukunukuu vibaya maana huu ni utafiti wako binafsi sisi hautuhusu.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Tehtehtehteh....aisee. Bwana Vegule naona alichokufanyia mkeo kimekuathiri kwa kiasi kikubwa.

    Ulichosema nakubaliana nacho kwa kiasi fulani. Ukiwa na mke anayevutia ww kaa ukijua kuwa atatongozwa tu na kama ulivosema kama hana will power basi ipo siku ata give in na ndo mwanzo wa maumivu.

    Pole sana na yaliyokukuta ila kumbuka karma is a muthafukkaa. Ipo siku yatamrudia tu.
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    waste!
     
  5. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mabnt wazur hawaolewi, wenzako 2najirusha nao tu,then una2pa mbali...
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Dec 20, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Hapo napo kuna ka ukweli...
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mmmh! Ama kweli maresearcher wamekuwa wengi sasa.
    Suala la kudinywa haijalishi mwanamke ana umbo au rangi gani.
    Tatzo wanawake tuna vitu vingi tunavyowavutia wanaume.
    Wanawake wengine kucha tu zinawaletea usumbufu. Wengne macho, miguu etc.
    Utafiti wako naupa 0.9%
     
  8. v

    vegule Senior Member

    #8
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni tathimini yako dada. Asante. Ngoja tupate tahmini zaidi toka kwa wanaume maana wao ndo huvutwa na wanawake. Wewe ni mvutaji na wao ni wavutwaji!
     
  9. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,309
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    mwanamke ukivaa mavazi ya heshima,na hata kama una wowowo,ukilistiri vizuri sifikirii kama utasumbuliwa na ukijiheshimu vilevile
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Dec 20, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Ubaya au uzuri ni kwamba watu hatufanani na hatufanani kwa mengi. Wapo wanaojisitiri na wapo wanaopenda attention na hufanya kila njia kuzipata ikiwemo kuvaa kiuchochezi.
     
  11. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kazi ipo mwanamke,,naomba na angalizo la upande wa pili ndugu mtafiti.
     
  12. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hizi findings angekuwa ameleta mwingine ningeelewa,sio wewe vegule bado unaona mawenge baada ya kuwa cheated na mkeo.on contrary utashangaa wanawake wabaya ndio wanaongoza kucheat sababu wanajijua wabaya watafanya kila njia wapate ATTENTION kutoka kwa wanaume,watavaa hivi au vile au nusu uchi kabisa kuhakikisha 'wanaonwa' na kutongozwa kwao ni wimbo wanaotaka kuusikia ili kuwahakikishia wako complete.
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hao wanaoolewa ndio wazuri. Nafkri umeongea vice versa.
     
  14. v

    vegule Senior Member

    #14
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wiselady, naendelea na utafiti wa upande wa pili ila matokeo ya awali yanaonyesha mabinti wajiepushe kuolewa na wanaume warefu, weupe, vifua vya kujaa, wanaoacha moustach, Meno ya kung'aa sana, wanajua kuvaa vizuri na wanapendeza, wanajua kuwa ni mahandsome. ASEE HAWA WANANASWA KIURAHISI SANA NA BAADHI YA WANAWAKE YAANI HATA BILA KUTONGOZA WANAPEWA. believe me ila ni preliminary results za utafiti.
     
  15. v

    vegule Senior Member

    #15
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mimi huyu huyu niliyeinfideliwa but nimeeleza kwamba other factors remain constant nikiwa namaanisha ikiwa wanawake wawili wanafanana kitabia (njema au mbaya) possibility ya kucheat ipo kwa mwenye sifa niilizozitaja.
     
  16. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    jamani acheni kula wachumba na wak za wenzenu, kwa nini mnafanya hivi lakini. Hii ni tabia ya kishetani kabisa. Baba hapendi!!!
     
  17. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante mtafiti,,,ntajtdi kuzingatia kwenda kinyume na vyote ulivyotaja ila hapo kny kuvaa ndo itakuwa ngumu,,hapo kny meno bado cjaelewa lkn ngoja nisubiri ukamilishe utafiti ingawa umejikita zaidi kny muonekano.
     
  18. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hiyo ni kweli kabisa kuna wanawake wazuri sana ila kwa sababu za aina hii wanaume wanakuwa hawajiamini, kumbe mke wala hana hilo ila unakuja kumpa kesi zisizo lazima. Ukiwa na mtu kama huyo lazima uwe makini sana na hisia zitakuponza. Unakuja kujua baadaye wakati ushampiga kibuti.
     
  19. v

    vegule Senior Member

    #19
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli nimeangalia zaidi mwonekano. Ila naongeza kipengere kimoja huku naendelea na utafiti. kwa wanaume wenye sifa hizo na wakianza kufanya ubarazuri wao mara nyingi hujifanya si waongeaji saaana ila mara nyingi akiongea na mwanamke ni kwenda kumdinya tu kwa sababu anajua hatakataliwa. Kumbuka tatizo ni hapo tu atakapojijua kuwa wanawake wanampapatia.
     
  20. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Cheating ni hulka ya mtu, anaweza kuwa mwanaume au mwanamke, japo wanawake kama inavyosemwa hapa, wao huvutwa sana na wanaume wakware, na hao ni wachache, inategemea na resistance ya mwanamke mwenyewe na ujanja wake kukwepa mazingira hatarishi.

    Akijileta basi atamegwa hadi ... iote sugu. Maana wanaume wakipewa wachache hukataa. ikitegemea mahali na hali yake mwenyewe. ila kuna wanawake wazuri sana ila gusa uone wanakuvunja mavu
     
Loading...