Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalizo kwa viongozi wanao endesha magari !!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GeniusBrain, Jan 20, 2012.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wakati tupo bado tuna majonzi yakuondokewa na mpiganaji mwenzetu Ndg. Regia Mtema kutokana na ajali ya gari na mazingira mazima ya chanzo cha ajali yake. Ilivyo na inavyo julikana ni kuwa viongozi km wabunge, mawaziri nk hupewa pesa yakuwalipa madereva wao kutoka mamlaka zinazohusika.

    Kwa maana hiyo , basi tunawaomba waajiri madereva ambao ni qualified kwa kazi hiyo kuliko wao kujipa jukumu la kuendesha magari hayo hasa hasa kwenye safari ndefu. Hii kwanza itaongeza ajira na vile vile itapunguza ajali kwani wao sio professional drivers, wawaajiri watu wenye professional hiyo waifanye kazi hiyo.
     
  2. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hili nalo neno la msingi.AMINI USIAMINI DEREVA PROFESSIONAL ana UWEZO MKUBWA WA KUOKOA AJALI.BINAFSI NISHANUSULIKA KUPATA AJALI mbaya MARA 2.ZAIDI YA MUNGU KUTOTAKA DEREVA WANGU ALIKUWA NA MAAMUZI YA BUSARA MPAKA RAHA.HAKUWA ANAPANIKI Hata kidogo....nina amini mikasa aliyokuwa anapata huyu dereva wangu ingekuwa hana uzoefu na kazi yake tungekuwa tushaanguka....Barabarani unapokuwa unasafiri safari ndefu kuna mauza uza kuliko maelezo.... J
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Nadhani suala la umakini zaidi katika utoaji wa leseni za udereva ni muhimu sana.
     
Loading...