Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalizo kwa chadema

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kichakoro, Nov 1, 2010.

  1. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 404
    Trophy Points: 180
    Wanajf,

    Kama mkiangalia kwa undani CCM wako very strategic kuchakachua matokeo. Wameanzisha fujo Temeke, Kigoma Mwanza na Tarime makusudi. Lengo ni kuwafanya watu wakoncentrate sehemu zenye vurugu na utata wao wachakachue sehemu ingine. Wanachadema na wanaharakati tusilale kona zote za nchi mpaka kieleweke. Hakuna kulala
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Kwelii kabisa
     
  3. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ushauri mzuri sana. I hate tume ya uchaguzi kutoka uvunguni mwa moyo wangu.
     
  4. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nakubaliana kabisa cha muhimu tuzingatie ushauri wa kila mara wa DR.SLAA amekuwa na msemo wake kuwa;"hakikisheni mnajitokeza kwa wingi kupiga kura, kisha hakikisheni mnazilinda kura zenu kwani kura yako ndiyo, mabati, cement,afya, elimu n.k." ninaomba sana tumuenzi huyu RAIS wetu mtarajiwa kwa kulinda kura hadi kieleweke" hakuna kurudia kuhesabu kura hiyo ndiyo iwe siraha yetu na hakuna kutoka tume hadi watangaze tukiwabana sana watatangaza tu.

    Dr.SLAA nakusifu sana kwa kutuelimisha kwa hilo tulifanyie kazi WATANZANIA.Mkapa amekutukana sana juzi akikufananisha na kokoto leo hii umekuwa lulu atasemaje??? natamani awepo siku ya handing over yako na KIKWETE pale uwanja wa taifa
     
Loading...