Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalizo kwa CHADEMA juu ya Jimbo la Kigoma Kusini!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KING COBRA, Dec 18, 2011.

  1. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kafulila amefukuzwa Uanachama NCCR wakati akipinga NCCR kutumiwa na CCM hoja ambayo iliungwa na Mbowe katk harakati za kukataa kuungana na Mbatia katika Umoja wa Vyama vya upinzani

    Kule Kigoma Kusini Kafulila ana nguvu na katika mtandao wa Chama , Chadema na NCCR ndivyo vyenye Nguvu!!
    Mgombea wa CHadema ni Mhindi anaitwa Hassanary na hakubaliki huku!!!

    Mbinu Pekee ya CDM kushinda Uchaguzi huo ni kumushawishi Kafulila kama CCM walivyo mshawishi Rostam !!!

    Endapo kafulila atarudi CDM , Kauli ya Mbowe kuwa Mbatia ni CCM -B itakuwa agenda ya uchaguzi na jimbo hilo litahamia CDM !!!
    Pia Mkosamali anaweza kurejesha kadi ya Uanachama NCCR kwani alisema hataki kuona Mbatia anaendelea Kuwa Mwenyekiti !!!

    Sasa hapa majimbo yote hayo mawili yanaweza kurudi CDM!!!
    Ukweli uliopo ni kwamba Siasa za Nchi hii ni kwamba mtu yupo tayari kuitumikia CCM na kuuza wanyonge!!

    Endapo CDM watashindwa kumuchukua Kafulila kule jimboni kura zinaweza kugawanyika kwa kuwa Mbatia amiengia Mkataba na CCM ili jimbo hilo linge CCM na yeye apate ubunge kupitia Afrika Mashariki!!

    Vita hii ni ya kimutizamo!!!
     
  2. G

    Galinsanga Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kafulila anayeweza kumuleta or kutomuleta CDM ni jamaa yake Zito.

    Angalizo tu ni kwamba wananchi wakati huu pia wamefikia hatua hawachagui vyama, bali mtu.
     
  3. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nasubiri Mtatiro atuambie mtaji wa CUF Kigoma kusini ni Upi maana Igunga alitudanganya wana mtaji wa kura 11000 kwa hiyo wakataka wapewe support na CDM. Mwisho wa siku ilikuja kugundulika kwamba mtaji wao halisi ulikuwa kura 2000 tu.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280

    Haaaaaaa Mtaji wa kafu unanichekesha sana lol,ngoja tuone KGM kusini wana mtaji gani?
     
  5. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    chadema iliyakosa majimbo 4 yaliyochukuliwa na nccr kwa sababu ya zito

    zito alimpigia kampeni kafulila, kafulila akawapigia wenzake

    safari hii ngoja tuuone unafiki mwingine wa zito
     
  6. vengu

    vengu JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    Hasara kwa taifa,hasara kwa wana kigoma,hasara kwa nccr a.k.a ccm c,hasara kwa kafulia...Hasara tupu!
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 918
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama NCCR itafika 2015 naona sasa ndio inakufa kabisa, R.I.P NCCR R.I.P MBATIA.
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naamini kwua Chadema itakuwa inajiua iwapo itafanya hivi. Kwanza, kafulila alitoka Chadema kwa matatizo. Lakini, hoja kuwa NCCR ni CCM B sidhani kama ina mashiko sana ya kusababisha chama kumpapatikia mtu. nadhani Kafulila akubaliwe Chadema iwapo atakuwa anaamini katika sera na misingi ya chama hicho, si tu kwa kuisema NCCR mageuzi. Pia, itakuwa ni dhambi ya Kisiasa kumkubali Mkosamali eti tu kwa sababu amekataliwa kugombea uenyekiti NCCR. Je, akiingia Chadema na kuutaka uenyekiti, atapewa ili asitoke?
     
  9. mpiganiahaki

    mpiganiahaki Senior Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sio lazima kafulila arudi chadema, kumbuka alivyoondoka kwa dharau na kiburi, mi napendekeza kafulila kama anaipenda chadema kweli aombe radhi cdm na cdm isimpe nafasi yoyote ya uongozi kwa sasa, impe nafasi ya kuwa mwanachama tu.
    Kafulila toka amekuwa mbunge umaarufu wake jimboni umekuwa ukiporomoka kwa kasi sana kwani muda wote alikuwa akipanga mikakati yao na zitto, nimeongea na wafanyabiashara wengi tu wanao tokeo jimboni kwake na walinieleza kuwa kafulila amewabadilikia.
    Pia cdm ina hazina kubwa ya watu wenye uwezo wakutosha kugombea huo ubunge na sio lazima tumtumie huyo kafulila au huyo mgombea wa mwaka jana, kwanza kwa kufanya hivyo tutakuwa tunampa kichwa zaidi na hakika hataacha tabia zake uasi, bila kupata adhabu kidogo hatojifunza.
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kifupi chadema inapaswa kuwa na makini sana hasa kuelekea uchaguzi mwakani.............
     
  11. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,066
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Duuh!/...tuongeze na kujaza mashibuda mengine tena?..Big Nooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo bwana,
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu kwanza habari ya jela, pili umeongea jambo la mbolea hapa
     
  13. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Chadema anzeni mchakato haraka iwezekanavyo, kwanza mtumeni msomi mmoja afanye utafiti juu ya Mtazamo wa wananchi kigoma kusini baada ya Kafulila kufukuzwa, kisha mtajua mtu wa namna gani asimame. Hta hivyo kwa sasa CHADEMA ina faida moja tu ambayo niatiandikia thread kwa kirefu. Kwa sasa ni fahari kijijini kutundika bendera ya Chadema kuliko ile ya CCM hali ambayo haikuwepo kbal ya Miaka 7 iliyopita. Hadi watu wa kijijini wamebadilika. Tumieni fursa hiyo.
     
  14. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NCCR hawaiwezi CDM kwenye chaguzi ndogo. Labda Kijana wa kufulia aende CCM ndio ngoma itakuwa nZitto.
     
  15. k

    kipinduka Senior Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kafulila kuwa mpole na ikiwezekana rudi ccm kwan hata iweje ccm inaenda kuongeza jimbo hlo halina ubish cdm ni kanda ya kaskazin,mi naamin waha wapo makin sana na kuriludisha jimbo nyumban
     
  16. m

    mopaomokonzi JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama Igunga, hapo CCM ipeleke majembe yake yote, Mwigulu, Nape, January na Lusinde aka kibajaji, jimbo linakwenda CCM.
     
  17. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mwigulu na Lusinde nao majembe?

    Ajabu ya kufunga mwaka hii
     
  18. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haya ndiyo Majembe ya kutegemewa na CCM! Wamekwisha!
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mabilioni ya pesa inaenda kuteketezwa tena kwenye kajimbo kamoja tu! Masikini Tanzania yangu!
     
  20. m

    mopaomokonzi JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni haohao watarudi na mbunge wa CCM kg
     
Loading...