Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalizo kwa Chadema, FOD

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paul S.S, Aug 25, 2010.

  1. P

    Paul S.S Verified User

    #1
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Kuna mtandao umeanzishwa unaitwa Friends of Dr Slaa unao jumuisha wafanya biashara wakubwa nk,
    kila mtu anajua jinsi wafanyabiashara wakubwa wanavyo ihujumu nchi hii sababu tu waliisaidia CCM katika kampeni zake
    kila mtu anajua wafanyabiashara ni watu wa kutafuta faida daima, mfanyabiashara hapeleki hela yake sehemu ambayo haina faida kwake,
    nina wasiwasi sana na hii kitu kama kweli hawa watu wakimfanikisha Rais mtarajiwa Dr Slaa kuingia ikulu hawata taka fadhila ambayo ndio inayo liangamiza taifa hili?
    siipingi FOD na nataka DR Slaa achukue nchi, lakini hawa wafanyabiashara sina imani nao kabisa
     
  2. M

    Mayu JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2010
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Chadema si kama CCM, Chadema ni chama cha watu makini, pia FOD haina wafanyabiashara tu wapo pia wasomi na watu wengine.
    ondoa hofu hawa wanamapenzi ya kweli na nchi yao ndio maana wamenamsaidia Dr Slaa ili aongoze kwa haki na biashara zao zitaenda kwa haki
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tuwekee link ya mtandao huo nasi tuone kabla ya kuchangia zaidi thread yako
     
  4. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usiume na kupuliza. Wewe tunakujua ni CCM damudamu. Acha unafiki. Una ushahidi gani kwa yale unayosema.Tupe data kama unachokisema unakijua. Tutajie majina yao na utoe evidence.
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kwenye FOD hataingia RA wala washikaji zake zaidi ni mtandao wa wataalamu na wana taaluma kupanga mikakati ya kampeni na kuibua changamoto kwa wapiga kura kupiga kura kwa mtu sahihi, ni gharama kubwa kumrudisha JK madarakani.
     
  6. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tatizo sio wafanyabiashara wakubwa, tatizo ni attitude yetu watanzania ya kuwa spectators. kwanini na sisi wanyonge tusijiunge na kutoa tulicho nacho na kuwabeat ni number. Sasa tukibaki kulalama haitusaidii kitu. Manpower ya kukagua fomu ikikosekana tunalalmika, ilihali hatutoi chochote kurectify the situation. Wakijitokeza watu kutak action tunawakatisha tamaa. Watanzania tokoje? Ndio maana CCM wakaamua kutufisadi maana hatuna jambo jema.

    Ningefurahi kama watu wangekuwa wanasema vitu walivyofanya kuipa kasi hii crusade badala ya kungoja wengine wafanye halafu wao wakosoe tuu!!!!! Tuwaache FOD yao ata least they are doing something.
     
  7. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Your signature: "too much clevernes takes away intelligence" says it all.
     
Loading...