Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalizo kw makarani wa sensa!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by kakuruvi, Aug 24, 2012.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Chonde chonde makarani wetu wa sensa msifanye uzembe kazini mkapatwa na kilichompata NGOSWE, nawasilisha.
     

    Attached Files:

  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tunategemea yatokee. Tazama, sikiliza na soma vyombo vya habari wakati zoezi la sensa. Mchananyiko wa makarani wa sensa unatia mashaka maana wengine wamechukuliwa mitaani kwa vigezo ambavyo mimi na wewe hatuvijui...Serikali imelichukulia suala la sensa kama ni ajira?! Siku moja nilimsikia mkuu wa mkoa wa Dar akisema kila mtanzania angehitaji kupata hiyo hela ya sabuni...
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Duh, makubwa! vyeo vya kupeana hivi havina maana! watu wangekuwa wanapiga interview ya kuwa mkuu wa mkoa nadhani wengi wangekuwa walewa mataputapu!
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    mimi kwa kweli nimeshajinunulia kondomu zangu kadhaa...(sharti ukitaka uje unihesabie chumbani maana nitakua mgonjwa hoi siku hiyo............)
     
  5. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wadau endeleeni kutujuza mambo yaliyojiri katika sensa huko mitaani.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Lazima yatakuwepo tu ila si lazima yawe mapenzi related.
    Sijui kwa nini wamewatoa walimu?
     
  7. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    alafu mbona wanahesabu watu kienyeji.Takwimu hizo hazipo kamili mana wengi wataachwa.tanzania yetu hii kila kitu kipo topsy-turvy(no proper organisation)
     
  8. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nafikiri hilo ni kosa kwani walimu wanadhamana ya kufanya hizi shughuli za serikali kwa tija kabisa.
     
  9. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa jinsi nilivyoona sensa ya mwaka huu italeta takwimu za uongo, yaani itafanikiwa 60%.
     
  10. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    yaah mkuu.!nimeliona hilo,wengne hawana uniform kama ilivotarajiwa.Watanzania tunamatatizo hasa sisi maskini..
     
Loading...