Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ANGALISHO:Watumiaji wa VODACOM

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ThinkPad, Mar 25, 2010.

  1. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jamani watumiaji wa vodacom ikifika saa 11 jioni gharama ni zilezile msijisahau nasikitika kwanini voda hawakutangaza kuwa mwisho ni saa 11 jioni hii imenikuta mimi baada yakuongea najua naongea kwa sh 60 kwa dk kumbe naongea kwa 4** kwa dk nikajikuta nimemaliza pesa yangu yoote kwenye simu.
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Pole ThinkPad. Nadhani hii ni mbaya sana kwenye biashara. Ilitakiwa kwenye matangazo yao yote (hata ya Tv na radio) hili waliweke wazi kwa wateja wao. Kusema tu 'Terms and Conditions' apply, haitoshi.
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Kwa nini wafanye siri siri hizo terms. Walishanogewa kutuibia sasa wanashindwa kuacha wizi. ENYI VODACOM, njooni mseme wazi sera zenu tuzielewe ili tuamue kuendelea nanyi au tupa mbali.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha dah wajinga ndo waliwao sisi tulisha stuka mtandao wa kifisadi huo.
     
  5. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Thanks Ndugu:

    Lakini kilichofanyika ni maksudi maana kwenye Radio wanasema 24hr 1per sec sasa jamani hii ni halali kweli wanafanya au wameshagundua udhaifu wetu kuwa bora liende then wana take advantage tena hao unakuta ni waswahili wenzetu wenye asili ya kiasia au Wenye asili ya kiafrika kama mimi na wewe.....

    Jamani tuwe makini PESA ni ngumu kuliko kawaida sisi tulioko huku duniani tunaonja joto la jiwe..naomba tuurumiane.
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Janja ya nyani kula mahindi mbichi wanatuyeyusha hawa kwanini wasiseme wazi hii hai-apply kuanzia saa 5pm-9pm na kwa sasa wanatumia nguvu nyingi mno kujitangaza kama hii picha hapa...

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah pole mzarendo
    Huu mtandao bana kuna watu wamefunga nao nadhiri.
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Mar 25, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    niliamiaga TIGO sikunyingi BAADA YA KUGUNDUA VODA WIZI MTUPU.
     
  9. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Poleni sana. Ila matangazo yao yapo wakati wa kuangalia salio. Ukiangalia salio hata sasa hivi. unapata meseji kama hii hapa
    Halafu hawa Voda walivyo wabahiri sijui kwa nini. Kwa nini isiwe siku nzima mfululizo kama TIGO?
     
  10. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Na mimi nikiwa mmojawapo. toka 2001 niko Voda. Lakini na mitandao mingine ninayo pia. Ila Voda iko hewani 24hrs
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    sasa hapa ndio namuona mafuru na mwamvita kama katuni....kwanini watangaze kwenye TV kuwa ni 24hrs kumbe uzushi....tutaendelea kujiexpress kama kawa
     
  12. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #12
    Mar 25, 2010
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0


    Mimi sio MTEJA WA VODA lakini hilo nalijua na nimeliona kwenye matangazo, lakini POLE SANA.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Mar 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Inabidi tuwe makini sana na hizi wanazoziita promosheni, mara nyingi zimekaa kiwiziwizi.
     
  14. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mliobaki VODA mpaka leo, mnapenda kuibiwa.. Msilalamike.
     
  15. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kweli lakini
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,536
    Trophy Points: 280
    Tatizo la wezi ni kwamba daima hawaridhiki hata ukiwapa nini watakuibia tu
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    so sad! unasikitika nini? unaona uchungu gani kutumia hela bana? tatizo husomi habari, ndugu na wala usiwalaumu voda. usipende sana vya chee ndugu. mia nn4 kitu gani?
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    this is not promotion, guy. the rate is here to stay, so njooni kwa wingi voda mtandao wa heshima
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kipenda roho ndugu. siikashifu tigo na wala wa tigo wasiikashifu voda. soko huria hili. nadhani watu wa tigo wana hofu ya kuporwa soko
     
  20. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mwamvita na Mafuru huku mishipa ya shingo imewakakamaa mbele ya kamera za tbc1 wakisema "hii si promosheni....tunamaanisha kwamba unaruka kwa Tshs.1 kwa saa 24...habari ndo hii" ( non verbatim") : Kama wateja wanaibiwa kiaina hii sishangai kwani URT siku hizi ni kama shamba la bibi. Enyi wateja wa VTL pelekeni mashtaka yenu pale TCRA au baraza la walaji kwamba VTL wamewatapeli.
     
Loading...