Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalieni star tv wazalendo, mjadala endelevu huko...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 22, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli nchi yetu ina wazalendo.luat star tv,the guy is smart na real patriotic
     
  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hatujakupata vema. Ni nini kinaendelea? hatuko karibu na TV wengine.
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Asante sana
     
  4. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mjadala mzuri, wajadili wametulia. Hivi star tv wanaendesha hiki kipindi kila siku? Kama ndivyo basi wagombea wa chadema wachangamkie furs hii kwani siku zimebakia chache
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Wanadiscuss mambo mbalimbali kama wanaharakati so far nimesikia wanaliongearea tangazo liliopigwa marufuku na TBC,uhuru wa vyombo vya habari,ukaguzi wa mahesabu ya NGOS etc.
    Ila ni recorded inaonekana live ilikuwa asbui
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kWELI ccm kazi mnayo huyu mama anamchana live JK..Kwa kukata mdaharo nimeipenda hii - mpaka raha
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Na huyu jamaa wa policy forum na anamwita JK ni mwonga wa kutetea hoja zake...anatoa mfano kama house girl tuna mhoji ewejemtu tunaetaka kumpa urais tusimhoji....
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mama Nkya nasema kuwa mdahalo ni kama interview manake anayekataa he is not fit for the job
     
  9. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu wa kaya kapata aibu kweli kukimbia midahalo, midahalo sio kuwa unaenda kutangaza sera zako ila waatu wanataka kujua zaidi ya hizo sera zako, umefanya nini na utafanya nini, sio suala kusema sisi ni maarafu so hatuhitaji kujulikana, midahalo sio kujulikana, bali ni kuwambia Watanzania umewafanyia nini na utawafanyia nini tena wakikuchagua tena.

    so far kwenye nchi zenye watu makini jamaa tayari wamemwondoa kwenye list.

    Go Slaa, huna mpinzani kabisa
     
  10. u

    urasa JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tukumbushane leo watz wote wenye mapenzi meme na qasio na mapenzi mema,kumwangalia slaa itv saa moja usiku
     
  11. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    UKWELI UNABAKI PALEPALE NI WAZI MDAHALO NI KAMA INTERVIEW KWA ANAYEHITAJI KUAJIRIWA. kama jk anatafuta ajira kutoka kwetu ni dhahiri tunahitaji kumfanyia interview ambayo ndio mdahalo wenyewe na hili si jambo la kumuomba NI LAZIMA, sidhani kama mtu aombaye ajira asipofika kwenye interview atapewa kazi kwa huruma,hii bado haijawahiwi tokea, lakini sie watanzania tunalazimishwa fanya hivyo na viongozi wabinafsi kwa kutumia uelewa wetu mdogo wa kudai kilicho HAKI.

    NI VEMA TENA VEMA ZAIDI KWA MAMLAKA ZINAZOHUSIKA KUFANYA JAMBO HILI KUWA LA LAZIMA..

    Ninakupongeza ANANILEA NKYA kwa uzalendo ulituonyesha,simamia mapigano ya haki na Mwenyezi Mungu atukupatia Thawabu zako
     
  12. u

    urasa JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni wangapi ndani ya serikali ya kikwete wameingizwa kwenye ajira bila interviews?kama rais anaogopa mdahalo au interviiew,je waliochini yake itakuwaje?
     
  13. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh, kazi nataka lakini Interview noma. Favour wakubwa nipeni kazi.
     
  14. b

    bwakea Member

    #14
    Oct 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tukapige kura jamani, tuwe majasiri, tuache woga hii nchi ni yetu. amani na ushikamano daima. peoples power!!!
     
  15. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #15
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nasema Taifa lipo kwenye Kona ya mabadiliko, tunahitaji kwenda kupiga kura kufanya mambo yawe hasa na hakika.
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    JK hahitaji kuomba ajira kwenu kwani yeye ndiyo mwajiri mkuu kumbuka maneno aliyoyatoa siku alipoongea na wazee wa dar....
     
Loading...