Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalieni ccm wanavyoumbuliwa na baregu chanel 10.......

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 24, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yupo baregu na dr mvungi wanampeleke puta kibaraka wa ccm
     
  2. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    washike adabu yao tanznia ya leo siyo ya vilaza ebooooo
     
  3. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    au nawe ulichelewa kuiona maana siioni mie naona ustadhi hapo

     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mada ilikuwa nini?
     
  5. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye Runinga kumeandikwa

    ARRISAALAH

    Anatoa nasaha kwa wapiga kura TZ

    Yuhu mbona ni ustadhi anatoa tu elimu ya urai kama alivyotoa kakobe na wakamsema vibaya sasa na huyu ustadhi jee nae anakosea au ??

    Mie naona tu ni sawa tu kwa kutoa elimu ya urai ni nzuri sana wala haina tatizo.

     
  6. u

    urasa JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu mlichelewa,moja ya vitu walivyojadili ni uchaguzi kutokuwa wa huru,haki,wazi na shirikishi,
    nec na taarifa zao tatanishi,mara karatasi zinatoka s.afrika mara uk,hapa kuna jambo linafichwa.it was nice
     
Loading...