Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalie vipi waindaji hawa wanavyowinda wanyama kikatili.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mahmood, Mar 24, 2012.

  1. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Serikali hii ingekuwa inashaulika ingeacha maramoja kuruhusu uwindaji(professional hunting) hasa kwa wanyama kama simba na chui. Mimi nimejionea hunting block watu wanavyoua wanyama na askari wetu kule wanaweka sahihi kwa kupewa tip za dola 100
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Unataka wawindeje?, wakamate kama wanakamata kuku?.
     
Loading...