Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia watu wanaula kiulainiiii-Utawala wa Kifalme wa CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nelsweeter, Mar 23, 2012.

  1. Nelsweeter

    Nelsweeter Senior Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kasesela.jpg

    Kwa wale ambao hawamjui Baba yake mwenyekiti (Kasesela) mpaka anafariki alikuwa ni kizito pale STAMICO Upanga. This is how a "defacto monarchy" of Tanzania works.

    Hongera sana Kasesera, acha wengine tuendelee kukomaza vidole kwenye keyboard za computer kwa comment zetu hapa JF
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,716
    Likes Received: 4,563
    Trophy Points: 280
    Kweli sasa nimeamini jipendekeze ili upendekezwe,....ndio maana huyu jamaa alikuwa amejivika jukumu la kujifanya ni msemaji wa serikali na CCM, kumbe wanajuwa wanachokifanya!! I see!......
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    tunawatakia mpunga mwema!
     
  4. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wale tu....ila huku kwenye tu dili vyetu wasituingili basi. sio kote kote wao tu
     
  5. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Hahahaha! Kweli bana! Mi wakiniingilia kwenye tudili twangu, ntaua mtu!
     
Loading...