Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia Villa Boas alivyomwalibu Torres.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Remote, Mar 6, 2012.

  1. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Bora amefukuzwa
     

    Attached Files:

  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hee AVB kumbe ni basha
     
  3. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Ndo maana jamaa hafungi kumbe yeye ndo anapigwa bao loh!!
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Aiseee...!

    Chelsick bana dah!
     
  5. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    We acha mambo ya ajabu mtu kashikwa tu mombasa kidogo umeshasema...
     
  6. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Photoshop hiyo
     
  7. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he chealsea fans lazima wanune
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    upuuzi mtupu kwa kushabikia mambo ya kit**o
     
  9. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,640
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    FT alianza gundu tangu wakati wa Ancelloti...au na yule babu alikua anapakua??? dogo ni mdebwedo sana labda anajitakia
     
  10. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Sio photoshop hiyo mambo ya kizungu hayo kumfariji mtu.. Kwani ww hiyo ndio ya kwanza kuiona?
     
  11. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,395
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapo naua mtu,afadhali kuacha kazi
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    haha itakula kwako kijna
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wabongo kwa kulinda rasilimali zao nawaaminia..............
     
  14. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajeshi wa marekani 45 wamekufa kwa kupigwa risasi na wanajeshi wa afganstani walioko kwenye ulinzi wa amani nchini humo kwa kuwashika wanajeshi wa afganstani makalio kama kuwapongeza hili ni jambo kwa wazungu idadi hii imepungua tofauti na miaka ya nyuma hii ni kutokana na semina waliopata wanajeshi wa afganstani kuwa kushikwa makalio sio vibaya ila baadhi yao bado hawajaelewa hii kitu kwa habari zaidi soma bbc swahili dated 20september 2012 ujionee mwenyewe
     
  15. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,395
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bora ile kwangu mkuu sio kupapaswa 0713,inaudhi,inakera na inahuzunisha.
     
Loading...