Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia uzushi wa DailyNnews. Wameanza tena...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Profesy, Oct 7, 2010.

  1. Profesy

    Profesy Verified User

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu hivi hawa daily news wanashida gani na slaa? Someni hii story.

    2010_10_06Daily News_2.JPG
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kwanza kabisa mwandishi wa hiyo makala haielewi sheria ya ndoa ya nchi hii na anajikandia mwenyewe kwa kuonyesha jinsi ambavyo alivyo mbumbumbu wa sheria tajwa.

    Chini ya sheria ya ndoa ya nchi hii, Ndoa yahesabika kuwa ni ndoa au kutokuwa ndoa kutokana na matendo ya wanandoa hao katika miaka miwili ya mfululizo ya wakati wowote ule. Huwezi kusema huyu ni mke wangu au mume wangu hata kama mlifunga ndoa kanisani kama hamuishi kama mume na mke katika miaka miwili mfululizo. Taarifa nilizonazo, mtaliki wa Josephine sasa hivi amewekwa kimada na lijimama moja linalogombea jimbo moja hapo Dar kupitia CCM. Sasa huyu jamaa atasemaje ana mke wakati yeye mwenyewe alikwisha kuivunja ndoa hiyo kutokana na matendo yake ya uzinifu?

    Kuhusu ushiriki wa CCM kwenye sakata hili haukwepeki hata kidogo. Mwaka 1995, CCM hiyo hiyo ilimzulia Mrema kashfa inayofanana na hiyo ulipokwisha uchaguzi na CCM kufanikisha upuuzi wake suala hilo likafa kimyakimya. Magazeti ya Uhuru na Daily News ambayo CCM inasimamia yameona kwenye suala hili wamepata kivuno wakati wanatuthibitishia ya kuwa Dr. Slaa atakapokuwa Rais basi aanze na hilo Daily News kusafisha wapambe wa CCM ambao hawana maadili. JK ana watoto wangapi wa nje na familia ngapi amezivunja na hakuna anayekereketwa humo CCM, Uhuru au Daily News. Hivi mbona hamtaki kuongelea ni umeme upi ambao mara kwa mara unamporomosha JK toka jukwaani? Msifikiri tukikaa kimya basi sisi ni wajinga ila tunaona hayo ni masuala binafsi tu na ya kuwa atajijua yeye na Muumba wake.

    Kuhusu suala la "integrity" ambalo mwishoni mwandishi ameliongelea hivi maadili ni kwenye ndoa tu? JK anavyoongoza kwa wimbi la wizi wa mali ya umma hiyo siyo hoja ya kumkataa ya "integrity"? Hivi mwandishi huyu mbona anatudharau watanzania hivyo na kutona hatuna akili?

    Lakini tarehe 31 Oktoba tutamwonyesha ya kuwa sisi nasi zimo ingawaje hatuvumi....................
     
  3. Profesy

    Profesy Verified User

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    very good.
     
  4. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Watawala wako hoi na wanatapatapa, bahati nzuri Watanzania hatudanganyiki tena na upuuzi wao. Mbona nasikia Mama Mkapa alikuwa mke wa Basil Mramba?
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    kabla ya kulalamika sana au kumchambua mwandishi kama huyo inabidi umchunguze kwanza maisha yake, hakuna sababu ya kupoteza mda kumjadili mwehu, inawezeka ameshawahi kuugua au kwenye ukoo wao kuna hako kagonjwa, tafuta historia yake ya maisha.
     
  6. Profesy

    Profesy Verified User

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    alafu sijui kama umegundua lakini siku hizi DAILY NEWS wanaweka only bad stories kuhusu chadema. Campaigns kabla ya juzi sijaona waki cover.
     
  7. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    .....mwandishi alipokuwa high school aliwahi kupora girfriend wa classmate wake kwa kumlaghai wakati wa likizo. watu wote pale shuleni walikuwa wakijua boyfriend wa yule demu ni best friend wa sadiki so sijui ni njaa na ujinga wa aina gani leo anauongelea. wanafunzi wengi wakamtenga kutokana na ushenzi huo.
     
  8. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    hawa daily news si ndo walewale wafa maji hawaachi kutapatapa
     
  9. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wacha waandike hizo mambo coz its the only weapon they have against dr. Slaa. Mbona hatusemi ya kikwete? tuwaache watapetape. ndo dalili za wafa maji.
     
  10. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Hivi ikatokea CHADEMA/Slaa akaingia ikulu jamaa naona watawahi wenyewe ubungo asubuuhi na familia zao kurudi makwao, hawatangoja.....
     
  11. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Suala hili ilipaswa liwe la kibinafsi na si la kitaifa. Inabidi tuangalie masuala yanayohusu taifa na ndiyo tuyajadili. Lakini kwa vile Mheshimiwa Silaa anataka kuongoza nchi ni budi awe mwangalifu katika nyendo zake binafsi asije kujichanganya na kulichanganya taifa.

    Mwalimu Nyerere alitutahadhalisha kuwa IKULU ni mahala patakatifu. Si pahala pa kuficha wahuni au pango la walanguzi.Hapo ndipo hoja ya uwajibikaji inaibuliwa. Hapa hoja ni je mtu huyu huwa hafanyi utafiti au uchunguzi kabla ya kufanya maamuzi? Je hana washauri wazuri?

    Maisha yake binafsi iwapo yatajaa utata na akawa haeleweki au atabiriki si ajabu watu wakakosa imani naye. Kumbuka kulikuwa na mjadala hapa janvini watu wakichambua maisha ya Dr Silaa hususan kutokuwa na makazi yanayoeleweka. Ziliibuliwa taarifa kuwa huyu Mheshimiwa anaishi Guest house ukipenda Hotel. Hivi ni viashiria kuhusu aiba na tasiwira ya maisha ya kiongozi wetu mtarajiwa.

    Hapa inabidi watu waanze kuhoji kulikoni Mtu ambaye anatushawishi tumkabidhi nchi je anaaminika na ni mkweli? Je anaweza kulinda kwa dhati masilahi ya wengi? Je anaweza kusimamia haki? Je anachukizwa na dhuluma? Na mambo kama hayo.

    Katika Biblia kuna hadithi ya Mfalme aliyemtamani na hatimaye kutembea na mke wa jemadari wake. Jemadari huyo akiwa vitani huku nyuma mfalme anajinafasi na mkewe hadi yule mama kapata uja uzito.

    Baada ya kugunda hilo Mfalme akamuita haraka jemadari arejee nyumbani. Alipofika akamwambia apumzike japo kwa siku chache. Jemadari alitii lakini hakukubali kulala ndani nyumbani kwake kwa vile aliamini haikuwa vyema yeye astarehe wakati wapiganaji wenzake wanakufa huko vitani. Hivyo hakukutana kimwili na mkewe. Mfalme alipobaini kuwa mtego aliouweka haukunasa alimrejesha mstari wa mbele na akafanya kila liwezekanalo jemadari huyo akauawa.

    Hapa tunaoneshwa dhuluma kwa kutumia madaraka. Iwapo mgombea huyo ana ugonjwa huo si ajabu akiingia ikulu akaendeleza tabia hiyo. Kwanza hakuhojiwa wakati wa Kampeini kuhusu tabia hiyo ili aiache. Pili pale ambapo wanaotaka kuhoji iwe kwa nia njeam au mbaya wanibuka watu kumtetea asisemwe au asihojiwe kwa sababu chungu nzima.

    Lakini tukumbuke kuwa Mheshimiwa Silaa pia ana rekodi ya kutokuwa makini na masuala ya Unyumba na Nyumba. Zipo taarifa kuwa alizaa na mwanamke mwingine watoto wawili lakini huyo Mzazi mwenzie eti hawakuwa wachumba!!! Nasema taarifa kama hizi zinatuonesha kuwa pamoja na uzuri na mvuto nk. mambo haya yanaweza kutia doa machoni mwa wapiga kura. Wanasema mchelea mwana kulia ulia mwenyewe. Tusilee ugonjwa. Kwa wapenzi wa Dr. Silaa mpeni ushauri ajirekebishe Muda bado anao.

    Kazi kwenu

    :mad::smow:
     
  12. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanza gazeti lao la kiingereza, na serikali ya chichiemu iliwanyima fursa watanzania ya shule hivyo wasomaji wake ni kiduchuuuuuuuuu! tena zaid labda watu wa tenda, watafutaji wa kazi, ,,,.............., n.k
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    CCM walikuja na iyo hoja ili tuwe na divided attention vs Slaa.
    Imekula kwao bse hii scenario ni kama ya Mkapa tuu.
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ukiona mtu anauma sikio kama Tyson au anarusha ngumi chini ya mkanda basi wenye hikma wanajua tu tayari..khalas.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa inabidi kabla ya kujibu hoja za hawa jamaa inabidi kwanza tujiulize kama wapo sawasawa!
     
  16. Profesy

    Profesy Verified User

    #16
    Oct 7, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe umeona Sarkozy akichemsha na mambo yake ya kizinzi? Kwani JK hana wanawake wa kando ambayo sio wa kwake? Au hana watoto (bastards)? Kwanza nasikia Vicky Kamata ambaye anagombania Vitii Maalum Geita alikuaga ana tembea naye. Tuone kama hata shinda.

    Swala kubwa hapa ni kwamba Daily News inatakiwa iwe inatuelezea sera za wagombea na sio story hadharani na za udaku. Yani ghafla siku hizi watu wanajifanya malaika ambayo hawajawahi kutenda dhambi. Kwani ukienda kuomba kazi wanakuomba utangaze unamabinti au wanaume wangapi umelala nao kwenye CV? THINK BEFORE YOU TALK!!!:hand:
     
  17. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yAAANI KWISHA HABARI YAKEEEEEE
     
  18. I

    ICHONDI JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 575
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hivi si hawa hawa Daily News walisema Slaa hatakuwa raisi, tena wakasema kwa kujiamini. Sasa wana wasiwasi gani kuwa ataingia ikulu akiwa mchafu na Josephine kama fist lady akiwa na pete mbili moja ya mahimbo na nyingine ya Slaa.

    Kweli kama huu ndio uandishi wa habari, nchi imekwisha, hivi mtu utaandikaje utumbo kama huo na kuitetea CCM sasa sijui makala inahusu nini as such, mara Pope, mara ccm mara sijui uchafu gani jeee. Na je si kesi iko mahakamani? kuanza kumhukumu Slaa kwa kesi iliyopo mahakamani kuwa ni mwizi, si kuingilia uhuru wa mahakama? Jaji mkuu uko wapi
     
  19. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Tafadhari tueleze na upande wa pili wa shilimgi ukoje??
     
  20. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #20
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180

    Watasema ya kikwete uchaguzi ukiisha atakapo kuwa anaongoza kambi ya upinzani.
     
Loading...