Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia Utongozaji wa Siku Hizi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by EMT, Feb 9, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Tofauti na huko nyuma, utongozaji wa siku hizi unafanyika mkiwa mmezumgukwa na ma VX kama inavyoonekana kwenye picha. Hapo sidhani kama binti atakutosa. Ma VX yote hayo. Linganisha hizo picha mbili.
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmh wengine ukija na hayo madude tunatimka mbio, tusijefanywa misukule bureeeee!
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhh hii kali
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Sijawahi kuona hiyo
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    LD ufafanuzi kidogo madude au lidude ha ha haaa!!!!!
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hebu apia kama kweli
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    magari yote meupe yangu...
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mh huyu wa ma vx anadanganywa ila yule wa kuchota maji anapewa ukweli lililo moyoni mwa yule kaka
     
  9. m

    matawi JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hizi za Ma vx ndoa zinavunjika sana kuliko zile za kusindikizana kwenye maji
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu dada kiboko pamoja na kujiwa na Cruiser mbona kama hajaelewa somo ? hahaha!
     
  11. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :clap2:
    Hapa lazima kuna kundi moja litazalisha upendo wa kweli na wa ndani wenye muelekeo wa mbele na jingine litazalisha mpenzi la "ki-Stabilizer". Hao wa kwa miguu litakuwa safi na halisi ila hawa wengine nina wasiwasi hapo jamaa anapiga fix za kujipatia kastabilizer
     
  12. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unashangaa nini wakati unaona wazi siku hizi jua linavyopiga balaa.mie mwenyewe shida,nkaongeze tabu za nn.ukija na vx unakuwa tax yangu sipigwi na jua barabarani,kwanini nikukatae?ukitaka kumiliki demu ujue garama zake sio unakuja kichwa kichwa tu.aku babu,uzuri unatunzwa urembo unauzwa barabarani,yanini ukanifubaishe mtoto wa mwenzio!huna vx chukua taimu
     
  13. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    He hee hee. ukija na vx unakuwa tax yangu sipigwi na jua barabarani. Na hizo foleni je?
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahahaaaa! Kupigwa na jua!
     
  15. LD

    LD JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na huwezi ukawa umeona mabo yote huku duniani, mi mwenyewe hujawahi kuniona.
     
  16. LD

    LD JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivyo hivyo bwana, ma VX, Prado, sijui na manini daa, akisimama pembeni yangu tu mi mbio. Mmmmmh!!!
     
  17. LD

    LD JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jifunze tu kuniamini kaka angu. Bila gharama yoyote.
     
  18. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Habari yake tax driver!
    Dah hii mida ya kupost hii...
     
  19. doup

    doup JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona kashaanza Kuuma Kucha/vidole hapo Kushnei, jamaa anachekelea kimoyomoyo tu, si unaona tabasamu la kizushi, mdomo pembeni
     
  20. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hilo Nissan Jekundu la shamba boy wenu..................
     
Loading...