Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia unafiki wa Kabururu na Mrema Mlimani TV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Omutwale, Mar 21, 2010.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wana JF angalieni Mlimani TV muone na kusikia njaa zinavyosumbua wanasiasa wetu. Heko kwa Rioba jinsi anavyowabana mbavu
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Weka habari mkuu, mlimani TV haipatikani dunia nzima! achilia mbali Tanzania nzima!
     
  3. n

    nzala Member

    #3
    Mar 21, 2010
    Joined: Dec 24, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tupe clip, ya hayo mazungumzo
     
  4. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tunaisubiri
     
  5. m

    mtemi Member

    #5
    Mar 21, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwann wanaenda kwenye tv inayoonekana kijiji kimoja tuuuuu...........achana nao hawana ishu hao
     
  6. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Omutwale nakuunga mkono NJAA MABYA nilishasema na nitaendelea kusema, Esau aliuza haki yake ya uzaliwa wa kwanza kwa ajili ya njaa. Mungu atupe nguvu kushinda majaribu. Mrema anatetea presidency wapi na wapi alivyokua anamponda Mzee Mwinyi na Mkapa hakuwa anahatarisha ofisi zao?Mrema njaa itakuua SHAME on YOU na VUNJO hutaaibishwa saaaaaana tu.
     
  7. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mimi nashangaa kwanini wameenda kwenye Tv ya kujifunzia, pia inarusha matangazo yake yanayo ishia Kijitonyama tu hata Mabibo hostel hawayapati, ina maana kuwa nao pia wanajifunza siasa. Ama kweli tumbo linasababisha mtu aseme hata mambo ambayo hayapo akilini mwake. Kigoma watu hao wanawajua vema unanafiki wao.
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mambo ya Burudani ..tuwekee tuone
     
  9. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu kama unaweza tuwekee tujue nini kilichojiiri...
     
  10. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tumewazoea bwana maana hawa jamaa wana njaa sana ya kisiasa na tena mimi napenda wote wale wanafiki warudi huko na tubaki na watu makini
     
  11. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mi nakaa kimara na kila siku na enjoy hii tv, iweje wewe wa hapo mabibo usipate, acha hizo. sema ukweli bwana.
     
  12. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #12
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    mrema wa TLP, SIYO MPENZANI WA KWELI , ila yupo kwasababu ya kutumiwa ilikuharibu kambi ya upinzani, na kaburu naye siyo mwanaharakati wa kweli ni mtu wa kutafuta fursa ya kujipatia kipata ndiyo maana hana msimamo wa kisiasa, ila kwasasa habari yao kwisha kabisa TANZANIA YA sasa bila mamluki inawezekana
     
Loading...