Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia: Ukifanya hivi, hakuna atakayepiga chabo password yako unapoitype

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Sinkala, Sep 19, 2009.

  1. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145



    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
    Last edited: Sep 19, 2009
  2. K

    Kamjuge Member

    #2
    Sep 19, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe mwehu nini?
     
  3. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2009
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu atakuwa yupo ugaibuni anasuburiwa na depression ndiyo ugonjwa unawakumba wengi huko siku hizi.
     
  4. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sinkala weka basi hiyo picha ya jamaa aliyejifunika na sweta yeye pamoja na screen ya kompyuta yake.
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Sep 20, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Warmth And Privacy While Using Your Laptop
     
  6. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Sikulaumu sana kwa kuwa ndo kwanza mgeni na unajifunza forums za humu !! Tatizo huwa mnakurupuka kusoma bila kuangalia thread imo katika forum gani, matokeo yake unareply post bila kujua umo wapi! Anyway, karibu JF ujifunze mambo, ukishajua ndo uanze kuweka mabandiko.
     
    Last edited: Sep 20, 2009
  7. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu, avatar yako imetulia! Nikiitazama siachi kucheka. Ni ya aina yake. Hongera.
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    Sep 20, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Msamehe ndugu yako huyo.
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145

    Uwehu gani tena jamani, wakati tundiko hilo ni babu kubwa

    namna hiyo?...!! Nadhani huyo mdada kwenye picha

    anaangalia ya majamboz kikubwa, tehe tehe..!

    Mi nataka niinyonye hiyo iwe ni AVATAR yangu kwa ruksa

    yako Mkuu Sinkala!

    Imetulia sana hiyo, achana na wakuja huyo sijui

    ka`nani...Kamuhabwa, no...Kashaija..no...Kamjuge!
     
  10. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwangu mimi hakuna tatizo kwa hilo, ni wewe tu uamuzi wako.
     
  11. m

    mcferry Member

    #11
    Sep 21, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bi dada ni mchoyo sana mana huenda kawa anaangalia mavitu's halafu hataki wenzake nao wafaidi
     
Loading...