Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

angalia ubunifu huu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Wizzo, May 11, 2012.

  1. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kwa kweli hawa jamaa wanahitajiwa wapelekwe kwenye maonesho
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,064
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Hiyo pool table ipo hapa kijijini kwetu kituturi, kata ya nyakatondo, mkoa mpya wa KATAVI. Karibuni kwetu
     
  3. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wana muda mwingi wa kupoteza.
     
  4. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwenu pazuri nimeshapakumbuka,mnatumia vitu vya asili
     
  5. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mhhh hii registration card yake itatolewa kweli maana aina ya body ...
     
  6. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni kofia ya gari au sunroof? Dereva anaendesha kwa auto-pilot maana sidhani kama anaona mbele yake.
     
  7. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    kwenye pool.., Poa Sana

    Kwenye gari huo ni uchafu tena ni kuharibu na sio kutengeneza., (
     
  8. driller

    driller JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    halafu ngoma ikipishana na lori hapo sijui panakuaje....!
     
  9. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchana, daladala, ukipaki jioni ghetto. Maisha magumu banaaaaa!, hata likiharibika, matumizi yanaendelea.
     
  10. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 795
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 60
    Hiyo kambi popote!!
     
Loading...