Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia Traffic jam status in dar live

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by TGS D, Feb 17, 2012.

  1. TGS D

    TGS D Senior Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tembelea hii site kuangalia status ya foleni katika barabara za dar

    www.foleni.com
     
  2. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Thanks! Ila hii ya mandela road inakamata bati la nyumba ya mtu, barabara inaonekana kipande kiduchu sana kiasi kwamba sidhani kama unaweza ukapata picha halisi ya traffic. Mkuu, hizo camera zimefugwa lini barabarani?

    [​IMG]
     
  3. TGS D

    TGS D Senior Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo ya mandela naona imetwist kidogo mkuu.sijajua zimefungwa lini ila nitauliza kwa mdau aliyenipa taarifa hii.
     
  4. k

    kotinkarwak JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    suggestion: 6 seconds interval ni fupi sana, kama inawezekama, pawe na option ya kuchagua interval... Hiyo inammanisha kuwa, old records zinaweza kuchezeshwa kama video...

    Hii tool inaweza kusaidia traffic wakati magari "yanaposalimiana".
     
  5. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kufungua hiyo web imegoma kufunguka
     
  6. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kazi nzuri hii! ila sidhani kama zipo barabarani hizi. Zinaonekana kama zipo ktk majengo karibu na barabarani!
     
  7. TGS D

    TGS D Senior Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inahitaja net yako iwe vizuri mkuu
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hii kitu ni mradi wa nani vile? itawasaidia sana matrafiki aise....na barabara zetu zilivyo chache ni rahisi sana
    tazara11.jpeg
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160

    try reducing the quality of the image
     
  10. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hii ni nzuri inaweza kusaidia kujua upite barabara gani kabla ya kutoka ofisini au nyumbani. Lakini Tazara junction imegoma kuonyesha kabisa sijui tatizo liko wapi.

    Tiba
     
  11. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watatuweza wakifunga Magomeni, Moroco na ilala Boma
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Duh swafi sana hii kitu
     
Loading...