Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia tofauti

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchonga, Dec 9, 2010.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. D

    DENYO JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimekubali sawasawa kabisa message delivered -wanaosheherekea wamepata ujumbe mkuu. Katiba mpya itatupatia uhuru wa kweli
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hali ya kipindi hicho ilikuwa nafuu kuliko leo hii! lakini mwisho utafika tu na sisi wanyonge kuwa Huru
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Nakumbuka wakati fulani Nyerere aliwafukuza wanafunzi wa UDSM kwa kusema "afadhali serikali ya mkoloni". Angekuwa hai angekuzukia na wewe labda!
     
Loading...