Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia tbc sasa, this day in perspective

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngurati, Oct 14, 2011.

  1. n

    ngurati JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanajanvi angalieni tbc this day on perspective wapo akina prof. Baregu, dr. Mkumbo kitila, VC mstaafu udsm na mzumbe wanazungumzia mwl.
     
  2. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Niko mtoni kijichi Ngeleja kanisimamia tangu saa 2: 30 usiku huu tupashe wanasema nini
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hicho kipindi si kinatangazwa kiingereza? Humu ndani wengi ni vilaza wa hiyo lugha.
     
  4. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    alikuwepo pia Ayoub Rioba, Prof. Baregu anasema alikuwa china na alishuhudia jinsi nchi ilivyokuwa kwenye pilikapilika lakini alipo rudi bongo alisononeka moyoni alipokuta watu wapo vijiweni wanapiga soga. Kitila MKUMBO yeye kasema viongozi wetu wa leo si kama zama za mwalimu kwani unaweza kukuta kiongozi amekaa madarakani miaka 15 hajawahi kuandika article hata moja kiasi kwamba wananchi wanashindwa kujua misimamo yao.
     
Loading...