Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia pozi la ZITTO

Discussion in 'Jamii Photos' started by Chenge, Jun 13, 2012.

  1. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mpuuzi sana wewe.pozi likowapi sasa.mwehu nini wewe?
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Peopleis this news au tumeingiliwa na hawa wapuuzi ? Save our time and space mkuu acha umbeya wa kike
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Zittophobian huu ni ugonjwa mbaya sana dalili zake ni pamoja na kuwashwa makalio.
     
  5. KML

    KML JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    jamaa mbona kakaa kibahasha sana
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mods plzzzzzzzzzzzzz.
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Heshima hakuna Bungeni; Enzi za Chief Adam Sapi Mkwawa kama Spika kulikuwa hakuna Mchezo; kulikuwa na Utaratibu wa kukaa Bungeni; Utaratibu wa Mavazi Bungeni na Pia jinsi ya kufurahia au kupinga Jambo; alikuwa Mkali na alijua Sheria za Bunge.

    Sio Sasa hivi Sisi Vijana tumevamia hatupewi Msaada wa Maana wa Jinsi ya Kujiheshimu Bungeni karibia tutakuwa kama Bunge la Ukraine...
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ndio Rais Mtegemewa
     
  9. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    usingizi au pozi?
     
  10. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    raisi wa wapi? akiwa raisi nahama nchi. Rais anasinzia bungeni!!
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,184
    Likes Received: 3,458
    Trophy Points: 280
    mkuu siku hizi bungeni kinachomata ni hoja sio nidham ya woga.!
     
  12. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Hakuna lolote la ajabu/baya hapo... Jamaa amepose tu akiwaza namna ya kulipua bomu lingine kwa hawa wachovu aka sisiem maana madudu yao ni mengi sana!!
     
  13. mashini

    mashini Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
     
  14. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,184
    Likes Received: 3,458
    Trophy Points: 280
    sio wewe tu na magamba wenzio wanaoitafuna hii nchi bila huruma.!
     
  15. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Akiwa wasira rais, je utahama continent???
     
  16. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Najinyonga
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,889
    Likes Received: 5,307
    Trophy Points: 280
    Acha utoto,hauna la kufanya?
     
  18. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Bunge la Uingereza na Bunge la Marekani wana Sheria kali kwa Wabunge wao na Bado wanatoa Hoja kali na hata kushitaki Rais wa Nchi...

    Wakati wa Adam Sapi - Ndio wakati huo tu Waziri alijiuzulu kwa Hiari yake sababu ya Matatizo; haijawahi kutokea tena hadi leo hii, Ni Rais Mstaafu Mwinyi alipokuwa Waziri wa Mambo ya Ndani

    Sheria za Bunge zilikuwa kali na safi kwa kuwaeleza Mazuri na Uwajibikaji; Nani Sasa hivi watafanya hivyo?
     
  19. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nassari punguza ma suti uwe kama Kamanda Mnyika.
     
  20. kekuwetu

    kekuwetu JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu saidia hilo lisije tokea daima, atalala na kuota tena kwa kupiga kelele kwenye mikutano ya kimataifa, ataaibisha na kufedhehesha Taifa langu la Tanzania.
     
Loading...