Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia nyumba za Polisi wetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TIQO, Mar 20, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Askari polisi Rombo mkuu akitoka kwenye nyumba yake.


    [​IMG]

    Zimetengenezwa kwa mbao.

    Wapiga mabomu ya machozi kwa wananchi wanao dai haki zao wanaishi humu na familia zao. Hapa ni Rombo mkuu

    Source: www.mjengwablog.com

     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    halafu bado wana ujasiri wa kuwaua kwa risasi walalahoi wenzao,..hali mbaya kwa hawa watu.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    walisharidhika.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sisemi kwa kejeli lakini hizo nyumba zinafanana na mabanda yangu ya kufugia kuku ambayo ujenzi wake hata haukuniumiza kichwa.
     
  5. r

    rubby Senior Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Memory card zao gb ndogo. Vibanda vya simbirisi.
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Lakini uwezo wao wa kielimu ni mdogo sana wengi ni failure wa iv au vi
     
  7. next

    next JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ukitaka kum control mti tafuta asie na elim
     
  8. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hizo mbona nzuri njoo old shinyanga uone wanazolala wanajeshi
     
  9. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Watu wakiandamana kudai serikali iwatendee haki polisi wanawapiga mabomu hata kuwaua! Acha wakae hivyo hivyo, serves them right, m**a wa CCM hawa! Kwanza hata ungewapa nyumba nzuri naturally ni wachafu! Wizara ikiwatengea fungu la ukarabati wa nyumba zao makamanda wao wanazilamba na menyewe yanakaa kimya! Nayaonea huruma sana magorofa ya chang'ombe waliyojengewa; watafugia nguruwe huko juu hawa, nipo mimi,mtaniambia! Wakae hivyo hivyo hadi watakapopata akili ya kushirikiana na raia kuibana serikali ya CCM itende haki, ny****fu!
     
  10. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tumeambiwa hatutakiwi kugoma... Askari aina zote,Idara ya Maji,Tanesco,na Idara ya Afya...

    So,tunacope,kama si kukomaa na hali...
     
  11. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ieleweke kwamba, hiyo ni kambi. askari wanakaa makambini mpaka uwe officer. lakini lol! bora hata mabwepande, nyarugusu n.k. Mtoto wa maskini hachagui malezi.
     
  12. k

    kaeso JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani hawa jamaa maisha yao yanasikitisha sana, lakini wao wameridhika kabisa!
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nyumba au banda hilo, duuuh shida tupu
     
  14. M

    Mhabarishaji JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nyumba hizi, ndiyo saizi yao Polisi, kwa sasa; mpaka hapo watakapozinduka kutoka usingizini, na kuwa na mwamko wa kisiasa, na kuachana na fikra za "Zidumu fikra za magamba!" Kwa sasa, nyumba hizi, ndiyo mavuno ya mbegu walizopanda, za kuwapiga mabomu ya machozi, watu wenye nia ya kuikomboa nchi hii kutoka kwa Magamba!
     
  15. S

    Shansila Senior Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamelishwa limbwata na sisisiemu msiwalaumu!Hata yeyote kati yetu akijiuna na geshi hilo ni lazima akaishi maisha +,na kwenye kutuliza ghasia unakuwa mkali kama swira!Limbwata inaanzia CCP Moshi.
     
  16. mwandiga

    mwandiga JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 1,271
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Na ndio maana wanafanya kama kuku (wanawafuga) huko kambini au line kama mnavyoita. Sio nyumba za kuishi mtu anayelinda maisha na mali za wananchi na ndio maana mtaendelea kuua raia, kuiba, kula rushwa na kuomba omba bia na viofa. Kwani hamjaambiwa msiombe rushwa au msinyanyase mwananchi wala kumbamkia kesi, au hilo la kugoma ndio limewaingia vichwani tu. Acha upolisi tu nenda hata kabrash viatu. mnawalinda mnawaibia kura kisha wanawaweka kwenye mabanda ya kuku
     
  17. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    (Na ndio maana wanafanya kama kuku (wanawafuga) huko kambini au line kama mnavyoita. Sio nyumba za kuishi mtu anayelinda maisha na mali za wananchi na ndio maana mtaendelea kuua raia, kuiba, kula rushwa na kuomba omba bia na viofa. Kwani hamjaambiwa msiombe rushwa au msinyanyase mwananchi wala kumbamkia kesi, au hilo la kugoma ndio limewaingia vichwani tu. Acha upolisi tu nenda hata kabrash viatu. mnawalinda mnawaibia kura kisha wanawaweka kwenye mabanda ya kuku
    Unlike)



    TAWILE BULAYI!
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,271
    Likes Received: 11,635
    Trophy Points: 280
    "Popote mtakapomkuta askari kaanguka kwa njaa, muinueni na msinyime maji ya kunywa kwani askari nao wanaumizwa na maisha magumu yanayosababishwa na serikali legelege" By GodBless Lema.
     
  19. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Naomba ndugu zangu polisi waende Botswana tu wakaangalie nyumba za polisi zilivyo alafu wakitoka huko wajipime na kuona jinsi wanavyotumiwa tu kama mbwa wao
     
  20. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tena hao polisi wa rombo ni wala rushwa wakubwa wakiongozwa na huyo mama mkuu wa kituo! Nashangaa na kula kote rushwa wanaishi kwenye vibanda!
     
Loading...