Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia nae huyu hv hawa viongozi wana akili kweli??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kilimasera, Jun 25, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yaani Tanzania ina viongozi vilaza sana embu angalia video hapo chini baada ya habari hii ndipo utajifunza kitu

    Sakata la kashfa ya uuzaji wa rada kwa Tanzania kutoka kampuni ya Uingereza- BAE Systems bado inaendelea, baada ya kampuni hiyo kusita kuilipa serikali ya Tanzania fedha hizo moja kwa moja serikalini na badala yake ilipe asasi za serikali za Uingereza. Kampuni hiyo inadai kutokana na sera zake hairuhusiwi kuilipa serikali na hivyo njia mbadala ni kupitia mashirika hayo.

    Kampuni ya BAE imetakiwa kuilipa Tanzania fidia ya paundi milioni 29.5 baada ya kuiuzia Tanzania rada kwa gharama ya paundi milioni 41 za Uingereza wakati bei halisi ilikuwa paundi milioni 12.
    Ujumbe wa wabunge watano wakiongozwa na naibu spika wa Tanzania Bw Job Ndugai wamefika nchini Uingereza kuishinikiza kampuni hiyo kuilipa serikali ya Tanzania. Mazungumzo mpaka sasa bado yanaendelea na yanaonekana kuwa na mwelekeo mzuri.
    Mwandishi wa BBC Zuhura Yunus amefanya mahojiano na Bw Ndugai kujua zaidi kuhusu suala hilo.


    [video]http://www.bbc.co.uk/swahili/habari/2011/06/110624_tz_rada_uingereza.shtml[/video]
     
  2. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hii iko humu mkuu toka asubuhi sema heading yake inafanya iwe kama habari ya zamani huko iliko
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ok maana naona jamaa amejibu pumba sana mpaka nimepatwa na kisilani hv hii serikali inacheza na akili za watu eeeh
     
  4. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Eti hatua zitachukuliwa ... lini..? ?? huyu ms""" kaniudhi kweli..

    hana info yeyote....
     
  5. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ndio hicho na mimi nimemshangaa sana hv inakuwaje hata serikali inawatuma viongozi vilaza kwenda kufuatilia masuala mazito kama haya???sasa kama yeye hajui kitu unategemea atatetea nini au ameenda kutalii???aisee sasa kweli naamini tz ya sasa ni kudesa tu kwa kwenda mbele kweli nimeangalia na kusikiliza nimeumia sana!
     
  6. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inakera.
     
  7. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unbelievable..tuna safari ndefu
     
  8. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa ndio watu wetu na serikali yetu tufanyeje?
     
  9. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #9
    Jun 25, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,566
    Likes Received: 2,524
    Trophy Points: 280
    Halafu huyu naambiwa ndiye Naibu Spika na Spika mwenyewe ni Makinda ! Naona watu wanataka kuvuna wasichopanda lakini si ndio sera ya serikali ya CCM ? Kilicho wazi ni kuwa a fool and his money soon part ways ! Come easy, go easy !
     
  10. kibavu

    kibavu Senior Member

    #10
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na huyu ndiye naibu kiongozi wa moja ya mihimili mitatu ya dola akisaidia na Bi. Makinda. Kweli safari bado ni ndefu jamaa hajui kujenga hoja alichokua nakifanya kwa wazee wa saikolojia wanaita "argumentum ad misericordiam=Appeal to pity"
     
Loading...