Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia na Usikie MWENYEWE!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dizbap, Jun 20, 2012.

  1. dizbap

    dizbap Senior Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hebu anagalia na sikiliza Mbunge Wa Iringa Akiongelea kuhusu Bajeti Yetu;

    Hii Hapa;


    Iringa kwa Kweli Hamkukosea. Good, Very Good.

    Wana Magamba Mpo? Presha inapanda Presha Inashuka!

    Thanks.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    Dah...kwa kweli cdm ina "majembe"......CCM wanayo haki ya 'kuweweseka'!
     
  3. dizbap

    dizbap Senior Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umeona eeh!! 2015 tunaongeza MAJEMBE mengine.... Wazee CCM watahama Mjengoni tu, maana patakuwa hapawafai, Presha inakuwa JUU sana mule ndani, Mtu ipo na BP, KISUKARI etc.. Hatoweza Kabisa kukaa Mule ndani. Good Work CDM!
     
  4. k

    kitero JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi ya mchungaji ni kulisha kondoo wa bwana.Hapa anatetea wanachi wake,Hongera wana Iringa kwa kuwa na mbunge imara
     
  5. dizbap

    dizbap Senior Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Your right!
     
  6. M

    Mkira JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: May 10, 2006
    Messages: 425
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Machozi yamenitoka baada ya kusikiliza ukweli aliousema huyu mbungu hakika mungu atusaidie ili wabunge wa ccm wapuingue bungeni 2015!!
     
  7. zema21

    zema21 JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    asante kwa speech ambayo hata wabunge wa chama changu cha ccm wakikaa miaka mingine 20 bungeni hawawezi kuitoa
     
  8. M

    Mkira JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: May 10, 2006
    Messages: 425
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    amesema kazi ya wachungaji ni kuwaombea wazinzi na wanaokamatwa ugoni na wake za watu!....................
     
  9. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    AHSANTENI SAAAANA WANANYALUKOLO KWA KUTULETEA KIFAA HICHI...! poleeni saana wana mtera na tahira lenu!
     
  10. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    CCM siokwamba hawaelewi nini kinachoendela bali wanajiwehua tu na kujifanya hawajui kinachoendela, wanaelea fika hii ni dhama za uwazi, mwananchi wa sasa sio yule wa 1961 kipindi cha uhuru ni kipindi cha utandawazi wanaelewa kila kitu sasa sio kipindi cha NDIYO MZEE kwa kila jambo.

    Mbunge wa CCM anapiga kelele wee mwisho wa siku anaunga mkono bajeti kwa 100% na anaelewa fika kuunga mkono hoja wananchi wake ndio wanaotaabika asilimia kubwa wananchi yeye anaendelea kutesa mjini. Huu ni upuuzi!!!
     
  11. U

    Udaa JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanyalukolo hongereni,kwa uchaguzi wenu.
     
  12. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Jembe jana limewaka magamba wote walikaa kimyaa wakafyata!hongereni iringa maana huyo ndie mbunge wa iringa nzima
     
  13. Dar_Millionaire

    Dar_Millionaire JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    halafu kumbe "ukitukana" kwa kiingereza hufukuzwi eh? Maana baadhi ya nahau zake za kiingereza zinetafsiriwa kwa kiswahili wangemu-mnyika sasa hivi.
     
  14. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Ndugu zangu huyu Mch, Msigwa ni jembe haswa na alichosema chote ni kweli tupu!. Amesema ukweli halisi ambao kwa hakika Nyi Nyi Emu (CCM) wanatakiwa wafike mahali wajitambue! Hivi nini kigumu kinachowafanya hawa jamaa washindwe kuvunja ukimya? Yaani wanahitaji na kusubiri mpaka hisani ya wamarekani ili kuweza kutambua huu upuuzi unaoendeshwa na serikali dhaifu, kweli magamba! Kweli magamba hamuelewi haya mambo rahisi??? Mmelishwa nini hivi hata mnashindwa kuwatetea wananchi wenu? Kama alivyosema mchungaji Msigwa, ambacho pia ni kijembe cha uhakika kama sio ngumi ya uso kwamba wengi hamjachagulia au kupita kiuhalali ndo maana mnaionea aibu serikali dhaifu! Nawasikitikia maana wengi wenu 2015 hamtarudi kama hamtaamua kuvunja ukimya!
     
  15. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa kweli REV Msigwa ametoa hotuba ya miaka 5. Iringa mnajua kuchagua watu. Kidogo machozi yanitoke baada ya kumsikiliza huyu jamaa siyo hawa vilaza wakina Lukuvi
     
  16. dizbap

    dizbap Senior Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole Sana....But hivyo ndo MAGAMBA wanavyotulostisha sisi WATANANZANIA, Can you Imagine eti Nape Alimfananisha Mch. Peter Msigwa Huyo alieongea Points zilizokutoa machozi eti ni kama PUNDA. Hapo ndo utaona wanamagamba ni BURE. Mungu atatusaidia tupate Majembe kama haya tu 2015! Chadema Oyeee!
     
  17. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mheshimiwa Msigwa hasemi huo uzalishaji uongezwe vipi. Kasema yeye mwenyewe kwamba CCM hawawezi kutatua matatizo maana wao ndio "wametuweka kwenye mess hii, you guys are tired." Sasa suluhisho lake yeye ni nini?

    Ameshambulia wazinzi na wanaotembea na wake za watu (shambulizi kwa Mwigulu mwenye sifa hiyo, ambae ndie alisema CHADEMA waombewe) lakini hapo hapo amekosoa majadaliano ya "khanga na ngonjera." Yale yale ya vijembe!

    Kwenye theology kuna matundu kwenye hoja zake. Amesema hakuna nadharia ya maombi katika uchumi wala theology na kwamba Mtume Paulo alisema "asiyefanya kazi na asile," sio aombewe. Ni kweli, lakini Kristo Yesu alisema tuige mfano wa ndege wa angani, "ndege wao hawapandi wala hawavuni wala hawahifadhi chochote kwenye ghala lakini Baba wa Mbinguni anawalisha." Kesheni Mkiomba. Kwa hiyo hata Biblia hapa haina majibu.

    Amesema serikali haisikilizi ushauri wa ma professa. Ushauri gani? Toa mfano!

    Yeye ni mpinzani, hajaja hapa kuisifia serikali, ana wajibu wa kuipinga. Ok. Na CCM wana kosa gani kutokukusifia wewe, kwani CCM ni upinzani wenzako?

    Asilimia 42% ya watoto wamedumaa ubongo, unadai. Sawa. Sasa hapa Waziri wa Fedha iandike vipi bajeti ili watoto wasidumae akili, atenge fungu la kulisha watoto samaki mashuleni kuwapanua akili?


    Na mwisho, kama unadai CCM hawawezi kuwa solution kwa sababu ndio chanzo cha tatizo kwa nini unawasihi CCM hao hao walete suluhisho? Amedai watu wa "stretch their brains," lakini yeye hajatupanulia mjadala.
     
  18. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jana nilikuwa nimechoka sana, but mchungaji you made my day brighter; Hongera sana, CDM haibahatishi, jembe moja juu ya jembe lingine A to Z.
     
  19. M

    Mkira JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: May 10, 2006
    Messages: 425
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    he is not insane as y........ ila huo muda wa dakika 15 au less angewezaje kujibu haya unayosema kwani hapa tena yako obvious kwa mtu ambaye hana uhsuiano na ufisadi. Majibu mengi yapo hata ukimuona atakupatia kama ni lazima yatoke kwake! alichokuwa anasema ni kuwa watu waache kuzomea wenzao counseling*ushauri zaidi! sasa kuna ubaya gani hapo unaoona kakosea!!! Mara nyingi wabunge wa CCM hata hawasilikizi hoja za wapinzani wao ni kuzomea tu kama ulivyozomea hapo juu lakini wakitoa hoja hata kama si nzuri wa au si masilahi ya taifa watampigia makofi simply tu kwa kuwa ni CCM, elewa hata sisi wengine si kuwa tunaichukia CCM bali matendo yao na wengi wao ni wana CCM halisi humu humu na kadi hai ila wasipoangalia kwa mwendo huu kadi nyingi zitatupiliwa mbali!
     
  20. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    What?

    Unajua kuandika wewe?
     
Loading...