Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia Mtazamo wa Wazanzibari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TIQO, May 25, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Wamesahau kuwa watoto wao wanawashindisha Madrassa kuliko Shuleni wakitaga wanakuja na hoja dhaifu kama hizi.
    Wazanzibar mnajitia aibu jamani badilikeni
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    ni kweli wanafelishwa iundwe kamati ..sijui Bilal na Mrisho Kikwete wako wapi..labda hizi taarifa haziwafikiagi ..hawa ndio wanaoteua baraza la mawaziri ..wasipowasaidia waislamu wenzao nani atawasaidia? mimi najua wanapendana ni bora iundwe timu iende kuonana na Rais ama makamu wa rais hii ni too much sasa .
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    same old story
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Dah wanafelishwa maksudi kwa vile majina yao waislam hii haingii akilini mbona waziri wa Elimu ni muislam!
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Katika miezi 6 walipata bendera nne!...watu wa ajabu sana hawa

    [TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"][TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 242, align: center"]Before 10 December 1963[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [TD="width: 242, align: center"][TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 242, align: center"]10 December 1963 to 12 January 1964[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 242, align: center"][TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 242, align: center"]12 January 1964 to 29 January 1964[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [TD="width: 242, align: center"][TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 242, align: center"]29 January 1964 to 26 April 1964[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Suala la kufelishwa kwa wazaznibari mimi siliafiki kabisaaaaa,,,,na wasihusishe na uzanzibari wao wala uislam wao,,,,,jaman waislam wangapi tumepita kwenye mikono ya NECTA?????wazenj wangapi wamepita huko????mimi nachukia sana muislam mwenzangu anapolalama eti tunaonewa na kila siku nasema na ntasema sana,,,,mimi ni mwalimu na nnafundisha taasis ya kiislam,,,,,MATATIZO YAPO NDANI YA TAASISI ZETU,,,,SI NECTA ,,,,,wazaz wa kiislam wajipange,,,kuna wazaz hawajafata ripot za watoto zao,,,,hadi leo tena za mwaka jana mwezi JUNE,,,kuna mwanafunz wangu mmoja babake hajui anasoma shule gani na form ngapi(si ucheshi huu),,,,mzaz huyu nae atasema waislam wanaonewa mwanaye atakapofeli,,,,,nimesoma islamic school na nnafanya kazi huko,nazijua ndani nje,,,,hakuna wa kumlaumu,,,,jaman msimlaum ndalichako jamani,,,,wazenj uvivu wenu wa kusoma msiuhushishe na muungano,msiuhushishe na mambo ya ukristo,jaman someniiiiiii,ukisoma utafaulu tu,,,hakuna miracle,,,,EDUCATION IZ WAR,,,,pambaneni
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Bajabir, taratibu ndugu yabgu, baadhi ya waislam hawataki kukosolewa, utaitwa msaliti............,
     
  8. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa bado wana vichwa puto tu! yaani nje limevimba lakini ndani lina upepo na likigusa majani tu, linapasuka. Ebu waache uvivu wa kufikiria na wawaimize watoto wao kukomaa na shule kama vile wanavyowaimiza kwenda madrasa, kama hakutakuwa na mabadiliko katika suala hili nadhani wataendelea kulalamika hadi siku ya mwisho. Hivi Waziri wa Elimu si Muislamu, wakamuulize yeye kwa nini watoto wa ''Boko haramu'' wanafeli sana katika matokeo. Hata siku moja haiingii akilini na msituaminishe kuwa wanaonewa katika usahishaji kama vile wanaosahihisha mitihani hakuna waislamu au wanataka kusema kuwa wanaosahisha mitihani ni wakristo tupu? Wamuambie kaka yao JK awaweke waislamu tupu ktk kusahisha mitihani na waone kama itasaidia kupandisha kiwango cha ufaulu kwa watoto wa 'Boko Haramu''
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu hawa watu watakuwa ni vichaa. Wakati wa kusahihisha mitihani kinachoonekana ni nambari ya mtihani ya mtahiniwa na siyo jina lake. Sasa iweje wanafunzi waislam wasahihishwe vibaya wakati hata majina yanakuwa hayapo? Badala ya kukaa wakilalamika ovyo ni bora wakajitahidi kusoma, wasitegemee elimu ni ya mteremko kiasi hicho.
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    bila changamoto hatuwez kwenda,,,,waislam tunatabia ya kulalamika na kujifanya wanyooonge kabisa,,,,sasa unyonge wetu ndo tunautumia saaana
     
  11. M

    MSAFIRI KABULWA Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tumeshindwa kukaa chini na kutafakari nini kimesababisha kufeli kwao na sasa wanalalama kila uchao. waislamu wapo ambao walikomaa wakafaulu lkn tukiendelea kupaka hina ktka miili yetu lini na saa ngapi utasoma. lkn pia wakumbuke waliofeli si wao tu wapo pia wakristu na hata wasio kuwa na madhehebu nao pia walifeli, je nao wamlaumu nani? tafakari
     
  12. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Wala saaaana urojo, tende na haluwa hawa watu, saa ngapi watakumbuka shule?
     
  13. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hiLI GAZETI huwa nafuatilia sana habari zake, sijui wanaohusuika na usimamizi wa vyombo vya habari wanasubiri nini kulifungia....

    KUna ile radio vilevile , sijui wako wapi hao wahusika waifungie....!!!!!
     
  14. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tatizo hawajui kucheat, wanafunzi walipema majibu ya mitihani na kila mmoja kuandika sawa na wenzake... aibu mpk spelling zilizokosewa nao walinakiri hivyo hivyo! Shame kwa waalimu wa zenj!
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sawa sawa mdau,,,je wakristo nao wafanyeje????maana ishu hapa imebase kwa waislamu tuuuu kwani wakristo hawafeli,,,,mimi huwa nawaambia vijana wa kiislam wasome wasitegemee kubebwa,,,,wasikubali kabisaaa kusikia issue ya KUONEWA
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mwaka jana kuna baadh ya mitihan ilivuja,,,na ilianzia zenj kwakweli sasa,,,,,wanalaumu nini???me ushahid ninao
     
  17. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hehehehehe zanzibariiizzzzzzzzz
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    issue ni kwamba kuna watu wanwadanganya,,,na wanatumia nafas hiyo kuwarubun wenzao,utaratibu wa NECTA UPO HIVI,,,,,
    mitihan inaposahihishwa,,,,huwa wanasahihisha shule 1 badala ya nyingine,,,,na kila mwalim ana-marking scheme yake na huwa ana swali lake,pia kuna mtu ana kazi ya kuingiza data (marks) baada ya marking kwenye fomu maalum,then kwenye pannel ile kuna wadau ambao wanasimamia,endapo msahihishaj amempendelea mtu au kumuone basi atawajibishwa kuurudia,
    lakin pia wanaokata rufaa huwa wanasikilizwa,walim hutumiwa barua na NECTA kwa ajili ya (RE-MARKING)
     
  19. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mkuu Bajabiri taratibu wenyewe wakikusikia, hawapendi kuambiwa ukweli na hawana wivu wa maendeleo ya elimu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    aaaaaah,,,,ukweli usemwe tu pasipo hiyana....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...